Mpenzi wangu simwelewi

Mpenzi wangu simwelewi

Sio kwamba humuelewi
unamuelewa sana
ila tu hukubali maamuzi yake

wazungu wanaita 'in denial '

hutaki kuuona ukweli ulio mbele yako

she is using you.....anae wa kwake
na sio anazima simu...anazima simu anayoitumia na wewe.....
ana line ingine na watu wake
hapo sasa baaaasi!
 
Sio kwamba humuelewi
unamuelewa sana
ila tu hukubali maamuzi yake

wazungu wanaita 'in denial '

hutaki kuuona ukweli ulio mbele yako

she is using you.....anae wa kwake
na sio anazima simu...anazima simu anayoitumia na wewe.....
ana line ingine na watu wake

That is it....
 
Mkuu ni kitu gani ambacho hujakielewa hapo? Ina maana ulikuwa na mpango wa kumsumbua na simu simu au texts zako wakati umeshaambiwa atasafiri kwa muda?Waache wenzio wajinafasi banaa. Usiwe msumbufu....kubaliana na nafasi yako kwa huyo binti then uamue kusuka au kunyoa.
 
Mkuu ni kitu gani ambacho hujakielewa hapo? Ina maana ulikuwa na mpango wa kumsumbua na simu simu au texts zako wakati umeshaambiwa atasafiri kwa muda?Waache wenzio wajinafasi banaa. Usiwe msumbufu....kubaliana na nafasi yako kwa huyo binti then uamue kusuka au kunyoa.
Hahahaha umenifurahisha sana
 
Unajifanya humuelewi,wakati ushamuelewa ila nafsi inapingana na ukweli kila ukizikumbuka honey,baby,sweet, choklet na nyingine nyingi tamu zaidi ya asali.
 
Unajifanya humuelewi,wakati ushamuelewa ila nafsi inapingana na ukweli kila ukizikumbuka honey,baby,sweet, choklet na nyingine nyingi tamu zaidi ya asali.
Hahahaha nimecheka kwa nguvu
 
Mdogo? ??? Nasikia mdogo ni yule wa kumzaa. Atakuja kukushangaza. Anyway, pesa ni zako, uamuzi ni wako, ila usijesema hawa kukwambia
 
Sio kwamba humuelewi
unamuelewa sana
ila tu hukubali maamuzi yake

wazungu wanaita 'in denial '

hutaki kuuona ukweli ulio mbele yako

she is using you.....anae wa kwake
na sio anazima simu...anazima simu anayoitumia na wewe.....
ana line ingine na watu wake
Hili neno duh kweli kaka
 
Nina mpenzi wangu ambaye anasoma chuo hapa mjini

Niseme tu kuwa mimi ndo namuweka hapa mjini kwa asilimia kubwa maana mzazi wake hapa karibuni kayumba kidogo na huyu binti hana mkopo ivyo anajitegemea kwa kila kitu

Kwa asilimia flan naamin ananipenda na ananiheshimu but ni only anapokuwa dar

Cha ajabu akienda kwao Moshi anakata mawasiliano mpaka akirudi ndo anarudi hewani na sio kwamba kwao hakuna mawasiliano hapana yapo

Ndugu zake kadhaa wananijua na wanajua uhusiano wetu kutokana na navyobeba majukumu yake

Tatizo lilianza dec alienda kwao akazima simu mpaka aliporud nikasamehe

Sasa imejirudia tena kaenda kwao kwa siku chache kwenye sherehe ila hapatikani tena

Nashindwa nichukue maamuzi gani akirudi! Angekuwa mtu mzima labda ningesema ana mme huko kaolewa ila hapana maana bado nikadogo

Wachaga nisaidieni huko kwenu kunanini mpaka mtu azime simu?
akili kichwani
 
Zawadi yenye malipo kwamba unampa anakup papuchi haibiwi mtu hapa
 
Nina mpenzi wangu ambaye anasoma chuo hapa mjini

Niseme tu kuwa mimi ndo namuweka hapa mjini kwa asilimia kubwa maana mzazi wake hapa karibuni kayumba kidogo na huyu binti hana mkopo ivyo anajitegemea kwa kila kitu

Kwa asilimia flan naamin ananipenda na ananiheshimu but ni only anapokuwa dar

Cha ajabu akienda kwao Moshi anakata mawasiliano mpaka akirudi ndo anarudi hewani na sio kwamba kwao hakuna mawasiliano hapana yapo

Ndugu zake kadhaa wananijua na wanajua uhusiano wetu kutokana na navyobeba majukumu yake

Tatizo lilianza dec alienda kwao akazima simu mpaka aliporud nikasamehe

Sasa imejirudia tena kaenda kwao kwa siku chache kwenye sherehe ila hapatikani tena

Nashindwa nichukue maamuzi gani akirudi! Angekuwa mtu mzima labda ningesema ana mme huko kaolewa ila hapana maana bado nikadogo

Wachaga nisaidieni huko kwenu kunanini mpaka mtu azime simu?
Achana nae huyo hakupendi kabisa muogope!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom