Mpenzi wangu hataki niwe na rafiki wa kike

Mpenzi wangu hataki niwe na rafiki wa kike

ulichokosea ni kumpa uhuru sana, unahitaji kumuwekea mipaka kama yeye anavyokuwekea
 
ulichokosea ni kumpa uhuru sana, unahitaji kumuwekea mipaka kama yeye anavyokuwekea
Nadhani labda mipaka nliyojiwekea kwake nimuwekee na kwangu kwasababu mimi ndiye nnaye heshimu privacy yake
 
umuache kwa kuwa ana wizu haina maana! dunia ya leo utamwamini nani lazima awe makini maana hao sio dada zako so uwezekano wa kutembea nao ni mkubwa. tulia nae mfanye maisha. mkipendwa mnaona shida, msipopendwa na kuonewa wivu mnaanza kulalamika. hebu tulia nae na jiepushe urafiki na kina dada umpe amani mwenzako
Nlidhani kuna tofauti kati mapenzi na uhuru wa maisha binafsi, kama unampenda nampenda kweli sidhani kama ni sababu ya kutokuwa na uhuru binafsi. Asante
 
Miaka mitano unamahusiano nae hujamuoa, afu unawaza kumuacha kwa kipindi chooote ulichompotezea mda akikuendea kwa wich afu kajamaa kasisimame kabisa atakuwa amekosea kweli!
Nlidhani tukiongelea muda hata mimi wangu umepotea,

wangapi wanaingia kwenye ndoa halafu wanatoka. Asante kwa mawazo yako
 
Nlidhani tukiongelea muda hata mimi wangu umepotea,

wangapi wanaingia kwenye ndoa halafu wanatoka. Asante kwa mawazo yako
Powa mkuu ila fanya utaratib umuoe kama humuoi mwambie mapema, mahusiano ya mda mrefu huuma sana
 
umekaa na mtoto watu 5 years alafu sasa unafikiria kumuacha kwa ajili ya upumbavu wa simu ... .. au unamtamfatia sababu ya kumuacha ???
 
Wivu ukizidi majanga

Ila inategemea na wewe huenda unampa sababu ya kutokua na amani nawe juu ya marafiki hao
 
Una password ngapi? Rafiki yangu an password kuanzia kwenye sms, watsapp mpaka picha

Kuna rafiki yangu hadi calendar, radio, clock na incoming calls vyote ameweka password..haya maisha haya.
 
She is insecure na niseme tu atafanya maisha yako kuwa magumu sababu utapoteza marafiki wengi sana ambao ni wa muhimu

Utasubiri kusema maybe atabadilika, ataniamini eventually ataacha.
Ila siku znavyozd kwenda atazdsha au atakuja na njia mpya

Speaking from experience
 
Sio kwa nia mbaya ila katika mahusiano mwanaume inabidi uwe kiongozi, ajue limit zake as long as anakuamini. Mweke wazi kwamba hupendi hiyo tabia yake labda km huaminiki mkuu
 
You're supposed to be the Conductor, and her an Orchestra. She only plays to your directions. I myself wouldn't allow my Chick to be friends with any other brotha, I am her friend, and vice versa.
 
Mkuu ungeweka picha yake tukushauri, some habits ate determined bt physical appearance
 
Back
Top Bottom