Mpenzi wangu hataki niwe na rafiki wa kike

Mpenzi wangu hataki niwe na rafiki wa kike

She is insecure na niseme tu atafanya maisha yako kuwa magumu sababu utapoteza marafiki wengi sana ambao ni wa muhimu

Utasubiri kusema maybe atabadilika, ataniamini eventually ataacha.
Ila siku znavyozd kwenda atazdsha au atakuja na njia mpya

Speaking from experience
Thank you!what did u do from your experience?
 
Sio kwa nia mbaya ila katika mahusiano mwanaume inabidi uwe kiongozi, ajue limit zake as long as anakuamini. Mweke wazi kwamba hupendi hiyo tabia yake labda km huaminiki mkuu
Bro nmeshafanya hivyo not once,labda nifanye zaidi
 
Wivu ukizidi majanga

Ila inategemea na wewe huenda unampa sababu ya kutokua na amani nawe juu ya marafiki hao
Najua anakawivu flan na sometimes anakiri ila hili ni tatizo sasa!asante!
 
Mjaribu kumpga marufuku hao male friends wake then her reaction ndio utajua kama na wewe uwe mbabe au lah
 
Miaka 5 uhusiano wa nini kwani mnasomea usanifu majengo
 
Miaka mi5 bado mna zini tuu? ebu fanya maamuzi,kuhusu yeye kufanya anavyofanya inaonyesha kua amekutawala sana
yani kwake yeye ni halali kua na male friends lakini kwako wewe ni Haram? ukiwa kama mwanamme unakubali vipi mtu akuharibie heshima yako kwa watu nje? manake leo uko nae kesho hayupo unaanzaje? au unasikia raha kuonekana Bushoke?
ndio anaanza pole pole huyo mwisho atakwambia hata dadako usionge nae...
 
Back
Top Bottom