Mpenzi wangu anataka tuachane, maoni yenu waungwana

Mpenzi wangu anataka tuachane, maoni yenu waungwana

Dalili zote hizo huoni kama utakiwi??
lakn hii sio mara ya kwanza kufanya hiv... na huwa na kimuuliza anasema ananizinguaga tu..... [emoji4] [emoji4] [emoji4]
 
Mtu unaempenda huwezi mzingua kwa vitu kama ivyo maana vinapunguza upendo, mkuu kubali tu kuwa hutakiwi ingawa ni ukweli mchungu.
mmmmmh hilo nalo nenooo..... aaaagggrrhh
 
Huyo anakuona zuzu na bwege wa aina fulani kwa sababu inaelekea unampenda kuliko anavyokupenda ndio maana anakufanya houseboy fulani unaetakiwa kunyenyekea kupita kiasi, kuendeshwa na kuburuzwa.
Nakushauri, kama anatishia kukubwaga, wewe usitishie, mbwage moja kwa moja na usirudi nyuma. Tafuta mwanamke atakaekupenda na kukuthamini uoe na sio kumwendekeza mtu anaetaka kutumikiwa. Kwa kifupi,huo uhusiano ni wa upande mmoja.
 
siwez kumuachaa aendee nampenda she loves me i can see it...
Duuuu mkuu upo sane kweli u must be sick kwani ana nini cha ajabu huyo manzi open ur mind usije baadae kulialia huku piga chini huyo don't be like a kid
 
Too young... Kula maisha kwanza . enjoy urself ..... Mapenzi utayakuta mbele.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] unataka niwe na mahusiano nkiwaa na miaka 30.....
 
Sasa ww unang'ang'ana kuwa nae wa nn
 
Sasa uneamka talus kuachana?? Umezaliwa nae...??
 
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] ndiyo maana namuambia kaka hapo kuwa akubali tu

MAISHA BWANA NI FULL RAA JUZI KATI NLIACHWA GHAFLA NIKAWEWESEKA SI KIDOGO KUMBE WATU KIBAO WANAPITIA CHANGAMOTO HIZI
 
Back
Top Bottom