Mpenzi wangu anafunga ndoa June! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenzi wangu anafunga ndoa June!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by a gal, Mar 18, 2012.

  1. a

    a gal Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman nisaidien,mpenz wangu anafunga ndoa june,mwanzon aliniambia alikuwa na mtu wameachana coz hawakuwa na maelewano na walikuwa mbali mbali,nilimkubali badae akaniambia amekuja kuomba msamaha wamerudiana, nampenda huyu kaka mpaka nakondo na anaoa june,nisaidien nifanyeje?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe olewa na mwingine.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    dah....nakuelewa jinsi unafeel...
    well....huna la kufanya zaidi ya kukubali ukweli na kuendelea na maisha mapya.....
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,860
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kubali ukweli coz it seems the guy is honest to you na anakupenda ila kamchagua yule aliyemzoea, we ukiweza mpe na mchango na uwe mwanakamati. Huwezi kujua mungu kakupangia nini maishani.
     
  5. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,641
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inaelekea huyo kaka hakuwa na mapenzi ya dhati kwako....alikuwa na wewe kwa kupunguza msongo wa mawazo tu. Pole sana ndugu yangu,
     
  6. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna ushauri mwingine mzuri zaidi ya juu dada preta alokupatia
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Pole sana it hurts bt huna jinc zaid ya kulet him go,may be Mungu hakupanga awe mumeo and it seems alikua na wew kupunguza stress 2 hakua na real lv,jst pray God wil give u the right man
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,574
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Me mpenzi wangu Ameolewa jana na nimejua jumatano iliyopita.., nakushauri anza kumsahau sasa maana mimi hapa ni uanaume (Ugumu) tu ndo unanipa strength ya kuandika hapa. It's painful for ril :.:crying:
     
  9. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Let him go,your destin is not attached on him!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Mshukuru Mungu kuwa amekuacha, upate wako uliyeandikiwa na Mungu! Hebu tulia umuombe Mungu, huyo angeweza kukuoa na kukutesa na nyumba ndogo hadi ushangae!
     
  11. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila jambo lina makusudi chini yajua,badala yakulalamika we mshukuru Mungu hujui kakuepusha nanini.
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,559
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Basi wewe tufunge ndoa na MIMI.
     
  13. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Let it go gal, look for another one
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Hyo yako mbona cha mtoto,me wangu kaolewa ijumaa ilyopita,na nimeona nkifkria sana naweza kufa kwa presha bure!we tulia zako,yupo alie andaliwa kwa ajili yako.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    dah duniani kuna matukio poleni sana hii sread tu nimeona waathirika wa janga hili mko watatu,mungu awasimamie na kuwapa nguvu
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    ah kubali kuwa small house hamna jingine hapo
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    pole, huna la kufanya maisha yanasonga mbele.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ujasiri sio kwenda vitani tu, kukubaliana na ukweli usioupenda pia ni zaidi ya ujasiri. Kuwa jasiri.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    senki yuu.
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,534
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni Ajali kazini ....
    Na wewe mrejee wako wa Zamani muambie Akuoe kabisa.. A_Girl...

    Kama Akikataa Anzisha Thread Hapa Kuwa Unahitaji mume Tatizo lako litaisha na Kumsahau huyo Mpenzi wako wa Ajali
     
Loading...