Mpenzi wangu ana tabia ya uongo na hakutaki kwao

Mpenzi wangu ana tabia ya uongo na hakutaki kwao

Sijui kwanini wengine hupenda kujulikana wao ni matawi ya juu ili hali si kweli. Sijui ni tatizo la akili , kweli wengi wamekosa vitu vya maana sababu ya kujikweza. Hebu ona anamdanganya hata mtu anaetarajia kuishi nae mpaka kifo kiwatenganishe. Ni hatari sana unapopoteza uaminifu ktk kauli zako binadamu.

Vijana wa mjini hupenda kusema usijishushe, ndiyo maana inafikia mahali watu wanaazima hata magari na nguo aliimradi huko wanakokwenda waonekane wako vizuri.. Kabla hujamdanganya mtu mwingine ni lazima ujidanganye mwenyewe kwanza, hivyo hawa watu wanajidanganya wenyewe bila kujijua...
 
kila mtu anakuja na kimzigo chake kwenye relationship, ila huyo majanga
 
Back
Top Bottom