Habari zenu wakuu,
Nilikua na mpenzi ambaye tulidumu nae kwa muda wa miaka miwili. Katika kipindi cha mahusiano yetu sikuwahi kufanya nae mapenzi kwani aliniambia kuwa yeye ni bikira na kuwa nisubiri mpaka tuoane.
Kwa kuwa nilimpenda niliamua kusubiri. Cha kushangaza juzi tu baada ya ndoa tu tulipofanya mapenzi hali ilikua tofauti baada ya kukutana na nisichotegemea. Roho imeniuma sana kwani kumbe wakati mi namsubiri wengine walikua wanakula mzigo.
Nilikua na mpenzi ambaye tulidumu nae kwa muda wa miaka miwili. Katika kipindi cha mahusiano yetu sikuwahi kufanya nae mapenzi kwani aliniambia kuwa yeye ni bikira na kuwa nisubiri mpaka tuoane.
Kwa kuwa nilimpenda niliamua kusubiri. Cha kushangaza juzi tu baada ya ndoa tu tulipofanya mapenzi hali ilikua tofauti baada ya kukutana na nisichotegemea. Roho imeniuma sana kwani kumbe wakati mi namsubiri wengine walikua wanakula mzigo.