Mpenzi wako anapokataa kufanya mapenzi unafanyaje?

Mpenzi wako anapokataa kufanya mapenzi unafanyaje?

Habari wadau,

Naombeni msaada wenu katika hili. Hivi mpenzi wako anapo kataa kushiriki na wewe mapenzi unafanyaje?

Mimi nina mdada huyo tangu anikubali hadi sasa ni miezi 5 lakini kila ninapo muomba game anadai muda bado.

Jamani nimueleweje huyu?

Naombeni ushauri wenu.

mkaushie,na akipga simu usipokee had mara ya nne,akiulza vepe mwambie ulkua bze,onesha kutomjali,wengne wakioneshwa upendo huzingua,afu anza kutafuta mwingne,madem wasotaka kugongwa hawapo siku hz,hyo anakfanya boya tu
 
ivi ukienda dukani au benki ukikuta mlangoni wameweka maandishi "closed" unafanyaje....simply ni eidha usubiri hadi wafungue au uitafute huduma hiyo sehemu nyingine...tafakari chukua hatua...
 
Habari wadau,

Naombeni msaada wenu katika hili. Hivi mpenzi wako anapo kataa kushiriki na wewe mapenzi unafanyaje?

Mimi nina mdada huyo tangu anikubali hadi sasa ni miezi 5 lakini kila ninapo muomba game anadai muda bado.

Jamani nimueleweje huyu?

Naombeni ushauri wenu.

Watu kama wewe mmekuwa wengi humu, hivi hujui uchi wake ni mali yake na ana haki zote kuamua ampe nani na wakati gani.
 
Zinaa mbaya!! Kha muoe kabisa if huna plan muache usimharibie bure
Huwa nawashangaa sana wanawake wanapotumia neno kuharibiwa maisha na wanaume, huwa sielewi kabisa, utakuta hapo ame consume mapene yako mpaka umekuwa broke mbaya, sasa siku mkiachana utasikia umeniharibia maisha utafikiri yeye pekeake ndo alikuwa anaishi, oo sijui umenichezea tu, utafikiri na yeye alikuwa hakuchezei mkiwa kunako,
 
Huwa nawashangaa sana wanawake wanapotumia neno kuharibiwa maisha na wanaume, huwa sielewi kabisa, utakuta hapo ame consume mapene yako mpaka umekuwa broke mbaya, sasa siku mkiachana utasikia umeniharibia maisha utafikiri yeye pekeake ndo alikuwa anaishi, oo sijui umenichezea tu, utafikiri na yeye alikuwa hakuchezei mkiwa kunako,

Owh kumbe noted with thanks!!
 
Back
Top Bottom