Mpenzi wako aki cheat, ungependa akwambie kwanini ali cheat?

Mpenzi wako aki cheat, ungependa akwambie kwanini ali cheat?

Sababu yanini nani amuulize? K um.a ni yake nimuulize nn au niumie nini? Anisafishie tu hiyo sahani anipakulie msosoi...
 
[/QUOTE]Kula mbunye ya mpenzi wangu nitachukulia ni hand shaking ila mke wangu asee na wewe lazima niku shake your hand!!![/QUOTE]

unless niwe nimembaka, kama amenipa mbunye kwa hiyari yake, basi we malizana na mkeo, mi mgoni wangu siwezi kumdhuru kama mke wangu alikubali kwa hiyari yake!
 
Zamaulid nakuunga mkono kwa upande mmoja wa coin, inaweza kusaidia endapo kama ame cheat kutokana na mapungufu fulani ambayo yanatakiwa kurekebishwa

angalia lugha vema INAWEZA , isipoweza? usitafute sababu ingine hapa,,,,,, umemfumania,,,, close the deal.....kama alifuata 0713, kama ni demu wake wa zamani au kama ni changu......ni mapungufu gani zaidi ya TAMAA za uasherati?
kama wajidai wampenda uguza maumivu yako kimya kimya la sivyo utamia mara dufu.
 
Aseme tu amenichoka kazi kwisha hiz habar za kutafuta chanzo cha kila kitu vinachosha sana
 
Kama ni mimi kabla hajamaliza kunieleza huo upuuzi kuna jambo moja linaweza kutokea kati ya haya mawili.....1 kumpiga na kitu chenye ncha kali.......... 2 au mi kufa kwa shinikizo la damu kupanda ghafla

Teh teh teh,uuwiiii
 
Kabla hajachukua maamuzi ya kucheat kwa sababu ya madhaifu fulani hebu mwambie mwenzio ili ajirekebishe na sio kucheat na wala sio dawa hiyo! kwa hiyo swala la kuja kukwambia sababu za kucheat ni kukutonesha kidonda cha maumivu.
Na wakati mwingine unaweza kukuta ulijuaga japo ukavumilia kwa kuwa ulikosaga ushaidi wa moja kwa moja.
Sasa leo akwambie "Unajua nilifanyaga vile kucheat na fulani kwa sababu moja, mbili ...."
Ni sawa na tangu mda huo ameendelea kucheat mpaka muda huo wa kukwambia! MBAYA SANA UNAWEZA KUUA KWA KUKUSUDIA.
 
Depends on the nature of our relationship.

Kama ni mtu mke, hakika tutakaa chini na kuyaongelea yote, lazima aseme nini tatizo, wapi ninakosea hadi ashindwe kuniambia na kuamua kutoka nje ya ndoa.

Kama ni hawara, mtu wa kupoteza mda, ambae sina future nae, wala sitasumbuka. Nitachoangalia ni usalama wa afya yangu basi.
 
Sometime unatakiwa usubiri kupokea zaidi ya hilo.. Ila cheater huwa anajipanga zaidi na kutumia mbinu mpya usimkamate tena...

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom