Mpenzi wako aki cheat, ungependa akwambie kwanini ali cheat?

Mpenzi wako aki cheat, ungependa akwambie kwanini ali cheat?

nitarudiana na mtu akiwa katika hali yoyote
tumegombana vipi au hata kafanya kosa gani lakini KAMA KALA MBUNYE INGINE NIKADHIBIISHA
NIKIRUDIANA NAE JUA KUNA NACHOTAFUTA

dah bidada wa cku hizi bana?yaani hata kutoka nje kidogo kula miguu ya kuku nayo tabu.aisee!!!
 
Mmh... mada nyingine hizi hadi nauskia moyo unarukaruka.
 
Mimi ni stori tofauti kidogo kwasababu hatukuachana ila nilimbana anieleze ukweli kwa kuwa nilikuwa nishamshtukia kwa kipindi takribani miezi 4 kuwa kuna mjaa anae msumbua nje.HAMADI!! simu yake ndo ikaniwekea bayana kabisaaa.baada ya kibano alikiri, mpaka walisha fanya mara ngapi, kwenye nyumba gani, aina ya kondom waliyotumia na mengi tu ila yahitaji moyo jamani.siku aliyoniambia jioni yake tulikuwa tunaangalia music kwenye tv.Bruno mars kwenye wimbo wake wa Liquor store blue alivyo kuwa anafinya macho huku anatabasamu nikawa naona kama ananicheka mimi.basi wadau kama unakifua kidogo achana nayo.
 
what if alicheat coz of your faults or whatever causation attributed to you? why unaangalia upande wake tu? why hutaki kujiangalia na upande wako kwamba may be pengine umechangia?

RIGHT TO BE HEARD is one among of natural justice principles. Kwamba no one should be condemned unheard. Before you pass a judgement upon, msikilize kwanza mtu as to why alifanya hivyo, pengine hakuwa na namna nyingine au victim ndo alisababisha mtuhumiwa kufanya hivyo. That's why (mfano) MWIZI ata umkamate live anaiba na vithibiti vyote plus ushahili, mahakama lazima tu imsikilize kwanza before kutoa hukumu/uamuzi, na hukumu/uamuzi inaweza aidha kumuadhibu au kumuachilia huru.

So mpenzi wako akicheat, jiulize WHY na wewe mwenyewe UJITATHIMIN kwenye huo uhusiano wenu.

Kuna watu huwa wanafumania wake/waume zao ugoni, na bado ndoa haivunjiki, ngoma inogire kama kawa.

Mahaba niteketeze kabisa Kaveli mie.

-Kaveli-

mimi hilo siulizi ng'oo , labda aniambie mwenyewe na ahakikishe siyo kitu cha kuchafua hali ya hewa.
 
Mimi ni stori tofauti kidogo kwasababu hatukuachana ila nilimbana anieleze ukweli kwa kuwa nilikuwa nishamshtukia kwa kipindi takribani miezi 4 kuwa kuna mjaa anae msumbua nje.HAMADI!! simu yake ndo ikaniwekea bayana kabisaaa.baada ya kibano alikiri, mpaka walisha fanya mara ngapi, kwenye nyumba gani, aina ya kondom waliyotumia na mengi tu ila yahitaji moyo jamani.siku aliyoniambia jioni yake tulikuwa tunaangalia music kwenye tv.Bruno mars kwenye wimbo wake wa Liquor store blue alivyo kuwa anafinya macho huku anatabasamu nikawa naona kama ananicheka mimi.basi wadau kama unakifua kidogo achana nayo.

Kama ni mimi kabla hajamaliza kunieleza huo upuuzi kuna jambo moja linaweza kutokea kati ya haya mawili.....1 kumpiga na kitu chenye ncha kali.......... 2 au mi kufa kwa shinikizo la damu kupanda ghafla
 
Kama ni mimi kabla hajamaliza kunieleza huo upuuzi kuna jambo moja linaweza kutokea kati ya haya mawili.....1 kumpiga na kitu chenye ncha kali.......... 2 au mi kufa kwa shinikizo la damu kupanda ghafla

Sema tu unakuwa unataka akwambie ukweli lakini uchungu wa kumeza hayo mafunda ya ukweli wake naujua mimi tu kwani ilinichukua miezi mitano usoni nimemsamehe ila moyo wangu ukiwa kwenye vita ngumu kwamba nikweli nikweli huyu mwanamke pamoja na kumuheshimu na kumthamini kwangu kote kule leo hii ameweza kunifanyia haya. basi tu mkuu ni stori ndefu siku nikipata muda nitaiweka. kwa sasa namshukuru mungu nimesha chukulia kawaida ila sijasahau na nimejiingiza kwenye mambo ya hovyo sana sasa hivi sababu ni yeye.
 
Sema tu unakuwa unataka akwambie ukweli lakini uchungu wa kumeza hayo mafunda ya ukweli wake naujua mimi tu kwani ilinichukua miezi mitano usoni nimemsamehe ila moyo wangu ukiwa kwenye vita ngumu kwamba nikweli nikweli huyu mwanamke pamoja na kumuheshimu na kumthamini kwangu kote kule leo hii ameweza kunifanyia haya. basi tu mkuu ni stori ndefu siku nikipata muda nitaiweka. kwa sasa namshukuru mungu nimesha chukulia kawaida ila sijasahau na nimejiingiza kwenye mambo ya hovyo sana sasa hivi sababu ni yeye.

Kwa nini ujiadhibu kiasi hicho kwa kosa alilofanya mtu mwingine? Yes kusalitiwa kunaumiza mnooo, but ulivyojiingiza kwenye hayo mambo ya hovyo umefaidika nini hadi sasa hivi? Madhara ya hayo mambo ya hovyo unayoyafanya yatakuathiri wewe na kizazi chako. Please kaa chini uangalie upya utatatua vipi matatizo yako. Kukimbilia kufanya mambo ya hovyo hakusaidii kitu, bali kunaongeza matatizo makubwa kuliko unavyofikiria. Mungu akutie nguvu ili mapito yako yapite salama. Bado una muda wa kutosha tu wa kuanza upya. Kila la kheri ndugu
 
Sema tu unakuwa unataka akwambie ukweli lakini uchungu wa kumeza hayo mafunda ya ukweli wake naujua mimi tu kwani ilinichukua miezi mitano usoni nimemsamehe ila moyo wangu ukiwa kwenye vita ngumu kwamba nikweli nikweli huyu mwanamke pamoja na kumuheshimu na kumthamini kwangu kote kule leo hii ameweza kunifanyia haya. basi tu mkuu ni stori ndefu siku nikipata muda nitaiweka. kwa sasa namshukuru mungu nimesha chukulia kawaida ila sijasahau na nimejiingiza kwenye mambo ya hovyo sana sasa hivi sababu ni yeye.

Mambo gani ya hovyo uliyoyaanza mkuu,kuchepuka au kupiga nyeto
 
Hata akisema haitobadlisha kitu. Ni kheri akae kimya tu.
 
HAKUNA SABABU YA KUCHEAT. BAD MANNERS HAVE NO EXCUSE! kama udhaifu,hakuna asie nao. so ,marufuku kufanya uchafu kwa kisingizio
 
Back
Top Bottom