Mpenzi wako aki cheat, ungependa akwambie kwanini ali cheat?

Mpenzi wako aki cheat, ungependa akwambie kwanini ali cheat?

It might be helpful ili kuboresha. but it has down-sides too
 
It might be helpful ili kuboresha. but it has down-sides too

helpful? ????!!!!!!! kumbuka atakua keshacheat....kwanini asiseme mapema kama kuna pa kurekebisha turekebishe before cheating? ?? mi kwangu haitasaidia zaidi ya kuumiza tu...
 
Kusamehe mmmmmh?
Ila kuuliza sababu ni ufala haswaa , hivi akikujibu ni kwasababu una udhaifu ambao hauwezi kurekebisha utajisikiaje au akikuambia kwasababu hunili 0713 utajisikiaje au siwezi kujizuia nikimuona huyo mtu?
Aaaaaaagh! Yakheee kama ishaliwa hiyo ishaliwa wewe iache tu km ilivyo.
 
helpful? ????!!!!!!! kumbuka atakua keshacheat....kwanini asiseme mapema kama kuna pa kurekebisha turekebishe before cheating? ?? mi kwangu haitasaidia zaidi ya kuumiza tu...

kuna kusema mapema na usisikilizwe wala kukujali, inafikia hatua mtu unachoka. remember: shi.ts happen in luv
 
It might be helpful ili kuboresha. but it has down-sides too

It will never going to be helpful , zaidi it will ruin your emotions and poison your mind. Amini nakuambia.
Mimi binafsi sina moyo wa kusamehe hilo , ila ikitokea siwezi kuuliza sababu hata iweje.
 
kuna kusema mapema na usisikilizwe wala kukujali, inafikia hatua mtu unachoka. remember: shi.ts happen in luv

So the only solution is cheating? ?????? Je unapocheat unakua umesolve tatizo?????
 
It will never going to be helpful , zaidi it will ruin your emotions and poison your mind. Amini nakuambia.
Mimi binafsi sina moyo wa kusamehe hilo , ila ikitokea siwezi kuuliza sababu hata iweje.

what if alicheat coz of your faults or whatever causation attributed to you? why unaangalia upande wake tu? why hutaki kujiangalia na upande wako kwamba may be pengine umechangia?

RIGHT TO BE HEARD is one among of natural justice principles. Kwamba no one should be condemned unheard. Before you pass a judgement upon, msikilize kwanza mtu as to why alifanya hivyo, pengine hakuwa na namna nyingine au victim ndo alisababisha mtuhumiwa kufanya hivyo. That's why (mfano) MWIZI ata umkamate live anaiba na vithibiti vyote plus ushahili, mahakama lazima tu imsikilize kwanza before kutoa hukumu/uamuzi, na hukumu/uamuzi inaweza aidha kumuadhibu au kumuachilia huru.

So mpenzi wako akicheat, jiulize WHY na wewe mwenyewe UJITATHIMIN kwenye huo uhusiano wenu.

Kuna watu huwa wanafumania wake/waume zao ugoni, na bado ndoa haivunjiki, ngoma inogire kama kawa.

Mahaba niteketeze kabisa Kaveli mie.

-Kaveli-
 
So the only solution is cheating? ?????? Je unapocheat unakua umesolve tatizo?????

It ain't the ONLY solution, but it is AMONG of solutions to crack the code and seal the deal. Naweza cheat EITHER ili ku-draw your attention back (coz ulikuwa hunisikilizi wala hujali kutatua matatizo/mapungufu yaliyopo) OR ili kubreak-up the bond kwa kuku-trap wewe ndo uanze kusema 'bye'.

Shi.ts happen in the so called 'love'

-Kaveli-
 
NI MAMBO YA KAWAIDA, mfn MKEO ANAPENDA HELA NA MNAPENDANA, THEN ANA CHEAT ILI KUCHUNA NA KULETA HELA NYUMBANI, MI SIONI SHIDA, TATIZO NI UKOSEFU WA HELA, NDYO CHA KULAUMU!

MKEO/MPENZIO KULIWA MBUNYE NJEHAISABABISHI ANY PHYSICAL DAMAGE YOYOTE , NI KAMA HAND SHAKING TU!
 
Hakyamungu vile...kwanini acheat??? kama kanichoka au kuna mapungufu aseme tu mana naamini matatizo yote yanaisha kwa kuzungumza.
Si yote == asiyefunzwa na mamaye hufunzwa na walimwengu. Hivyo kucheat kunaweza kusaidia kufanya mwenzi mkae meza moja.
 
Ku cheat ni hatua ya juuu zaidi ya KUMPUUZA mtu..sasa unawezaje kuendelea kuwa na MPUUZI wa kiwango cha U proffesa
 
It ain't the ONLY solution, but it is AMONG of solutions to crack the code and seal the deal. Naweza cheat EITHER ili ku-draw your attention back (coz ulikuwa hunisikilizi wala hujali kutatua matatizo/mapungufu yaliyopo) OR ili kubreak-up the bond kwa kuku-trap wewe ndo uanze kusema 'bye'.

Shi.ts happen in the so called 'love'

-Kaveli-

Mmmmmmmhhhhhhh thats very dangerous kwakweli..na mpaka hapo utakua ushaanzisha indirect BYE
 
Sina haja ya kujua sababu... nikigundua ume cheat ndo bai bai
 
ANA CHEAT ILI KUCHUNA NA KULETA HELA NYUMBANI,

MKEO/MPENZIO KULIWA MBUNYE NJEHAISABABISHI ANY PHYSICAL DAMAGE YOYOTE , NI KAMA HAND SHAKING TU![/
QUOTE]

Kula mbunye ya mpenzi wangu nitachukulia ni hand shaking ila mke wangu asee na wewe lazima niku shake your hand!!!
 
Back
Top Bottom