Dhuuu hiii kali kumaa nisha amekinai dushee yako anashindwa tu kukwambia muachane
Ameen! Utanisamehe kwa uandishi wenye makosa madogomadogo nilikua ktk haraka ila swala lako limenigusa na lilishawahi kunitokea kwny mahusiano ila now mambo yapo sawa kabisa!asante sana mkuu
Nmefarijika sana kwa ushauri wako wenye ujumbe wa kujenga zaid
Ubarikiwe sana
Ameen! Utanisamehe kwa uandishi wenye makosa madogomadogo nilikua ktk haraka ila swala lako limenigusa na lilishawahi kunitokea kwny mahusiano ila now mambo yapo sawa kabisa!