Mpenzi hana msisimko wa kimapenzi

Mpenzi hana msisimko wa kimapenzi

Yes mpe muda.. sio kwamba mnaachana hapana. Just space to breath

Ukifanya hivi,andika maumivu. Maana huyo duu wako anamtu mwingine pembeni. Hayo maneno yote anayokwambia ni zuga tu,bcz hajui akumwage vipi.
 
Kwa zaidi ya wiki tatu mpenzi wangu amekuwa akiniambia hapati hisia zozote anapokuwa faragha na mimi. Imefikia kipindi anaomba nimpe break aweze kujitafakari kama andelee kuwa na mimi au tuachane kabisa. Na mimi bado nampenda.

Je nifanye wakuu, naombeni ushauri.
kama ww ni mwanaume wa kweli kama mm, mpe uhuru, she need peace of mind.
 
Ni hali ya kawaida tu, hata Gari linachoka itakua binadamu!?
 
Sasa nin kifanyike ili tuweze kuish kama mwanzo ??
Mpe Muda, mpe nafasi..! Wakati mwingine hiyo yaweza kuwa njia ya kukusaidia hata wewe maana kama hakutaki (kama, sijasema hakutaki) na anakufanyia hivyo kama vituko ili muachane ukimpa nafasi anayoihitaji hata akikubwaga hautaumia sana kuliko ukimng'ang'ania kumuweka
 
Mpe Muda, mpe nafasi..! Wakati mwingine hiyo yaweza kuwa njia ya kukusaidia hata wewe maana kama hakutaki (kama, sijasema hakutaki) na anakufanyia hivyo kama vituko ili muachane ukimpa nafasi anayoihitaji hata akikubwaga hautaumia sana kuliko ukimng'ang'ania kumuweka

asante sana kwa ushauri mzuri
 
muwemnaweka najinsia wazi mapema tujue tushauri vipi sio mpakatuone kwenye comments
 
Kiume mkuu
Kaka mpe muda hiyo hutokea..kwanza mna muda gn ktk mahusiano? Inatkea tena kwa wanaume na wanawake mtu anakua km anakinai hv ila haimaanishi kia hakupend km wanavyokushauri hapo juu! Kukaa pamoja kwa muda mrefu au kuna vitu ulikua navyo ila ss hv vimechange kias so inaweza pelekea hiyo hali ndio maana ht keny ndoa kuna hicho kipind cha watz kuchokana na ndio hua kinapelekea ndoa nying kuvunjika kwa muda huo km wanandoa wasipokua makini..sababu ww unanpenda na hiyo hali haijakufikia kwa muda huu tafuta suluhisho la kuzidisha mapenz ya nje kwake wala sio kwa chumban kwanza..ongea nae kirafiki km mpenz wako..muende sehem ztazowafanya mfurahi jitahid kumfurahisha trust me mapenz yatarud lazima km anakupenda na hiyo hali ya mpito itaondoka sabab nakuhakikishia dhidi miaka itavyosonga kuna jipindi na ww hiyo hali itakupata ila yy atatumia njia mbadala ili muende sawa na mapenz yenu yataenda vizuri sana..ht mnaweza kupelekea utokeaji wa ndoa takatifu..hivyo vpnd hua vipo kwa kila jinsia na muda wake ndio maana wahenga walisema ndoa ni uvumilivu na kuchukuliana sabab wanajua vitu km hivyo na vingn vingi hutokea! Same kwenye mahusiano!

NB:usipende kufata ushauri wa achana nae sio mamaako mara ex wake anamchukua mpotezee..washaur weng wa hivyo ni waongo na ws bibafsi hawafanyi wanayoandika ia ni wapotoshaji wanaopenda kuonekana vidume mbele ya kadamnasi wakat mapenz hayaendi hivyo..ni kitu cha watu wawili..mnaelimishana..kukosoana..na kuyawwka mambo sawa!

I wish u a goodluck in ur relationship!
 
Mpenzi wangu pia yupo kwenye hiko kipindi napendekeza kukiita kama "RECESSION" ya mahaba... Nakosa raha sana kuona amekuwa na ganzi flani kwenye mapenzi tofauti na zamani. Tunagombana hata kwa vitu vya kijinga sana na anakazania sana kuwa free ghafla ilihali tumeishi kipindi kirefu bila tatizo lolote.

Nimeanza kumuacha taratibu kama ana lake akafanye tu. Kama ananipenda atarejea tu muhimu kuwa na roho ngumu kipindi hiki na utafute mchepuko fasta wa kupoozea wenge usije kufanya mambo ya kitoto sana kwenye jamii ama hata mbele yake. Utachekesha walionuna!
 
Kumuacha au ku apply for second chance ??
aamue kumuacha kama anavyoomba ili aonje ladha ya uchungu wa dunia(kuchezewa na kusalitiwa) kisha atakuja kumtafuta mwenyewe huko baadae(ni muda sahihi wa kutafuta mke wa kuoa ili akirudi akute huna mpango na mapenzi bali ndoa tu), kumbuka sio rahisi kuahirisha nia ya mwanamke/binti anapotaka kukuacha ila ni rahisi mno kwa mwanamme kuahirisha nia ya kumuacha mwanammke. AMUA
 
Kaka mpe muda hiyo hutokea..kwanza mna muda gn ktk mahusiano? Inatkea tena kwa wanaume na wanawake mtu anakua km anakinai hv ila haimaanishi kia hakupend km wanavyokushauri hapo juu! Kukaa pamoja kwa muda mrefu au kuna vitu ulikua navyo ila ss hv vimechange kias so inaweza pelekea hiyo hali ndio maana ht keny ndoa kuna hicho kipind cha watz kuchokana na ndio hua kinapelekea ndoa nying kuvunjika kwa muda huo km wanandoa wasipokua makini..sababu ww unanpenda na hiyo hali haijakufikia kwa muda huu tafuta suluhisho la kuzidisha mapenz ya nje kwake wala sio kwa chumban kwanza..ongea nae kirafiki km mpenz wako..muende sehem ztazowafanya mfurahi jitahid kumfurahisha trust me mapenz yatarud lazima km anakupenda na hiyo hali ya mpito itaondoka sabab nakuhakikishia dhidi miaka itavyosonga kuna jipindi na ww hiyo hali itakupata ila yy atatumia njia mbadala ili muende sawa na mapenz yenu yataenda vizuri sana..ht mnaweza kupelekea utokeaji wa ndoa takatifu..hivyo vpnd hua vipo kwa kila jinsia na muda wake ndio maana wahenga walisema ndoa ni uvumilivu na kuchukuliana sabab wanajua vitu km hivyo na vingn vingi hutokea! Same kwenye mahusiano!

NB:usipende kufata ushauri wa achana nae sio mamaako mara ex wake anamchukua mpotezee..washaur weng wa hivyo ni waongo na ws bibafsi hawafanyi wanayoandika ia ni wapotoshaji wanaopenda kuonekana vidume mbele ya kadamnasi wakat mapenz hayaendi hivyo..ni kitu cha watu wawili..mnaelimishana..kukosoana..na kuyawwka mambo sawa!

I wish u a goodluck in ur relationship!

asante sana mkuu
Nmefarijika sana kwa ushauri wako wenye ujumbe wa kujenga zaid
Ubarikiwe sana
 
Inawezeka Clinton amefanya yake.....yaani ana mchepuko....na anafanya kazi nzuri kuliko wewe......so amepoteza apetite na wewe.....so jiangalie......jirekebishe.....chukua hatua
 
076700012349

02b877e15d851300eefe323bd942d575.jpg
 
Back
Top Bottom