Mpenzi hana msisimko wa kimapenzi

Mpenzi hana msisimko wa kimapenzi

wiki tatu tu umepanic hvy how come ingekuwa mwaka mzima?? acha kujistress huyo anabeep mlukie hewani i mean fanya kama hakijatokea kitu
 
Baada ya Muda gani ni muafaka kuweka mambo kwenye mstari??
Suala la muda hilo ni la kuongea nyie wawili. Lakin kabla ya kufanya hivyo.. fanyanuchunguzi wa kina kujua nini kinamsumbua mpenz wako. Maana saa nyingine.. huwa anafuta njia za kukuacha sema tu hawez sema direct.
 
Amekieleza mapema baadae usije kujilaumu......hiyo ndio namna ya kukuacha hivyo kubaliana naye na maisha yatasonga
 
Nachojua ana ex wake ambaye hachoki kumfuatilia
Baba we jipange tu upya...... uki mng'ang'ania atakuacha katika mazingira ya msiba mzito. Huyo anakupa taarifa ujiandae kisaikolojia. Piga chini sio mama yako mzazi huyo.......
 
Mpe koka kola kabla ya kufanya matusi nasikia ina msisimko.

Onja msisimko...!!!
 
Mpenzi wako kama hana msisimko mpe coke baridi baada ya muda mfupi utaona mabadiliko.Anyway hiyo n psychological problem.
 
Angalia vilivomvutia kwako awali kama bado unavo au vimeshuka viwango
 
kama ulimpora toka kwa x wake jiandae anarudi kwake tena...alivyotegemea kwako kakosa mkuu pole sio wako tena jiandae kumwagwa kwa aibu tuu
 
Kwa zaidi ya wiki tatu mpenzi wangu amekuwa akiniambia hapati hisia zozote anapokuwa faragha na mimi. Imefikia kipindi anaomba nimpe break aweze kujitafakari kama andelee kuwa na mimi au tuachane kabisa. Na mimi bado nampenda.

Je nifanye wakuu, naombeni ushauri.
 
kama ulimpora toka kwa x wake jiandae anarudi kwake tena...alivyotegemea kwako kakosa mkuu pole sio wako tena jiandae kumwagwa kwa aibu tuu

Skumpola mkuu
Nmemkuta wameshaachana
 
Dalili za kuwa na mchepuko hizo. Ongea nae vizuri tu.
 
Back
Top Bottom