Mpenz wangu wa zamani kanitongozea Kisha ananionea wivu.

Mpenz wangu wa zamani kanitongozea Kisha ananionea wivu.

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Salamu.

Miaka mitatu imepita baada ya kuachana na mpenz wangu flani hivi. Baada ya kila mtu kuingia katika mahusiano yake mengine.

Sasa leo bwana kama zari alinitembelea kazini kwangu kunipa hai. Sasa kwa bahati nzuri alikuja na binti mwingine mreembo hivi kuliko hata yeye.

Alipoondoka nikamuuliza huyo bint Nani wako ? Akasema Ni rafiki yangu kwani unamtaka?. Nikamwambia "NDIO"

Akampa namba yule binti , kwa bahati nzuri bint nae kumbe alinielewa vilivyo. Mzee wa kasumba nikamuweka kwenye 18

He! he! he!
Baada ya siku kadhaa Kwanini yule x wangu wa zamani asianze kuni mind? Akadai kuwa bado ananitaka na hataki kushea na rafiki yake. Maana alimwambia ukweli wote lakini yule Dem hakujali.

Ha ha haaa
Wanawake bwana.... Sasa kifuatacho ITV mimi na kasumba zangu ni kuburuza wote.

#maisha simple Kama kuzima tv


chiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwako ilikuwaje?
I heard you got a new girlfriend
And it's hurting me

Yeah it's hurting me,me,me [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Upendo ni kitu cha ajabu sana



[emoji2398]troublemaker 2019. all right received.
 
Hvi hiz bahat huwa kuna watu tu wanakutana nazo ama?
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 unazunguka zunguka tu huku na kule hutaki kwenda direct to the point kuyasema unayofanyiwa😜

Kunifanyia vitu vitu amazing 😃
Yani tulivyokuwa tuko pamoja vile
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣 unazunguka zunguka tu huku na kule hutaki kwenda direct to the point kuyasema unayofanyiwa😜
Afadhali umeelewa chap kwa haraka!🙈🙈🙈
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Pole sana,
Inatakiwa ukimkumbuka unapasha kiporo hatukataagi sisi.
Lazima iume
Manake unafikiria alivyokuwa ananifanya mimi ndio anamfanya mwanamke mwingine...inauma

[emoji2398]troublemaker 2019. all right received.
 
Ila hiyo avatar yako huwa inanitafakarisha sana,yaani imekaa kinyonge sana[emoji848]
Afadhali umeelewa chap kwa haraka![emoji85][emoji85][emoji85]

[emoji2398]troublemaker 2019. all right received.
 
Salamu.

Miaka mitatu imepita baada ya kuachana na mpenz wangu flani hivi. Baada ya kila mtu kuingia katika mahusiano yake mengine.

Sasa leo bwana kama zari alinitembelea kazini kwangu kunipa hai. Sasa kwa bahati nzuri alikuja na binti mwingine mreembo hivi kuliko hata yeye.

Alipoondoka nikamuuliza huyo bint Nani wako ? Akasema Ni rafiki yangu kwani unamtaka?. Nikamwambia "NDIO"

Akampa namba yule binti , kwa bahati nzuri bint nae kumbe alinielewa vilivyo. Mzee wa kasumba nikamuweka kwenye 18

He! he! he!
Baada ya siku kadhaa Kwanini yule x wangu wa zamani asianze kuni mind? Akadai kuwa bado ananitaka na hataki kushea na rafiki yake. Maana alimwambia ukweli wote lakini yule Dem hakujali.

Ha ha haaa
Wanawake bwana.... Sasa kifuatacho ITV mimi na kasumba zangu ni kuburuza wote.

#maisha simple Kama kuzima tv


chiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
Wapige tu maana hakuna namna nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom