Mpeni Acting CAG huo mkoba

Ozzie

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
3,219
1,225
Kuna thread ziliandikwa humu kuhusu warithi watarajiwa wa CAG aliyeondoka Utuoh. Naona acting CAG ameonesha uwezo na spirit ileile ya CAG wa zamani. Ni vema jamaa akaachiwa nafasi.
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
35,712
2,000
Anaitwa Francis Mwakapalila,wazee wa National Audit wanamwita "dogo"!katika mazuri aliyoyafanya Utoh huyu bwana alikuwa nyuma!jamaa mzuri ila "mchumi",Utoh alijenga kwanza maslahi ya watumishi japo kidogo ila tuliridhika na kupiga kazi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom