Mpende akupendaye

Mpende akupendaye

ebbyramadhani

Senior Member
Joined
Jan 5, 2017
Posts
101
Reaction score
109
Kuna watu wanapata tabu jamani kwenye relation zao
Daah, inanisikitisha sana
Wewe kama umebahatika kupata mtu mstaarab
Anakuheshim,anakupenda na kukuthamini, inabidi
Urudishe izo fadhira kwake same au zaid ,na sio kumnyanyasa
Na kumfanyia mambo ya ajabu
Atakuja kuchoka na ukamkosa, af umpate fundi mwenzako
Af ndo utakuja kujua kwanini taulo linachafuka na umetoka kuoga
Damn...
 
Mm namshukuru Mungu angalau niliyenaye huwa anatambua upendo wangu na jinsi ninavyomjali. Huwa anajisemea kamwe hawezi kulipa zaidi ya kusema asante.
 
Labda upendo wa kindugu/kirafiki, lakini upendo wa kimapenzi hauko rahisi hivyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom