mpembaaa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpembaaa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Apr 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani wanajamvini mnalipi la kusema juu ya hili? Jamaa yangu hapa home ana duka siunajua mpemba so amempiga marufuku mkewe kuvaa kufuli ili atakapo jisikia mzuka tu ajimwage kwa raha zake lakini usiku akijisikia basi hupanda kifuani nakuanza mambo wakati mkewe kalala hali hii imekua ikimkera mkewe sana! Jamani wana jamvini msaidieni huyu mpemba.
     
  2. f

    facebook2011 New Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya wapemba waachie wapemba wenyewe
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,919
    Likes Received: 1,700
    Trophy Points: 280
    Nani kakupa hii habari? Maana hayo ni mambo ya ndani sana. Any way mimi napita tuu
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mh! wapemba hawapo hivyo. Na kama huyo ndo mtindo wake, basi ni kivyake vyake wala isisemwe kuwa mambo ya wapemba waachiwe wapemba wenyewao coz hayo si mambo yao bali ni upumbavu wa huyo mtu binafsi.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona mi nshaona msukuma anashinda na msuli kwa ajili hiyo,tusisakame wapemba jamani
     
  6. H

    Hamuyu Senior Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ninakushukuru sana kwa machango wako wa maoni., nakubaliana na wewe coz kosa na mmoja huwezi kulipeleka kwa jamii yote.
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mimi sio mtani wao siwezi tia neno
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Ulijuaje kuwa hayo yanafanyika?
     
  9. k

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,567
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    nimependa comment yako,na thanks nimekugongea
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    amejua coz kaambiwa na mke wa mpemba, yeye na mke wa mpemba ni wapenz bila shaka.
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Kama habari hii imevujishwa na mke wa mpemba kwako jiandae na wewe kupewa mashart hayo hayo. Kaka hizo ni issue za ndani mno.
    Huyo mama avumulie tu, si kila ikupayo tamu na chungu hukupa pia?
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,111
    Likes Received: 1,751
    Trophy Points: 280
    Kamfanya mkewe chombo cha starehe! Huyo..inabidi mwanamke aangalie haki yake ya msingi ktk ndoa si kila wakati mume anapotak atatoa..amwambie kuw inabidi pawepo na makubalian kati ya wawil ndo tendo linafuata,
     
  13. m

    menny terry Senior Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani alieniambia ni mpemba mwenyewe ili nimpe ushauri nami nikaona isiwe taabu nikalileta kwenu wanajamvini.Coz wenyewe wanaamini zile mbegu lazima ziingie sehemu stahiki.
     
  14. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    umeyajuaje yote hayo??
     
  15. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hapoo sasaaa..au story yako unabadilisha jinaa
     
  16. B

    BILLY2TRY Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hayo ni mambo binafsi.
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umekosa kazi ya kufanya, chukua ufagio ufagie hili jukwaa.
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo mwanaume ni mpemba ila mwanamke na shaka si mpemba, atakuwa mikoa ya Pwani
     
Loading...