Mpe ushauri huyu dereva wa bodaboda ajiokoe vipi

Mpe ushauri huyu dereva wa bodaboda ajiokoe vipi

IMG_20180404_075221_431.jpg

Mwingine huyu hapa
 
hivi huu ushauri tutamfikishiaje hapo???by the way mpaka muda huu bado wameganda hapo hapo au kishanuka tayari??lete mrejesho fasta tujue nini kilitokea!!ila ukikutana na hali hii kula chocho upande wa kulia kajimwage huko katika majani
 
Kwanza huyo anayepewa ushauri kiswahili hata hakijui
 
Arud kushoto haraka.Kati hakuna nafasi na pia hilo basi itabidi limwachie nafasi mwenye gari dogo.
 
Ukinambia kuwa hayo mabasi yapo speed 90 na bodaboda speed 60 nakukatalia kwa sababu hapo mabasi yalipo ndo yameumaliza mlima hilo LA kulia na lile linalo overtake halijaumaliza vizuri hivyo kwa hapo kwa basi lolote lenye abiria haliwezi kupanda mlima na speed 90, kwa kuwa gari LA kushoto bado lipo mbali kidogo Anapaswa arudi faster kushoto aelekee kule kwenye ukijani na hatadhurika sana maana ni mlimani, huyo aliye overtake hawezi kurudi kwenye njia yake kwa haraka maana tayari yupo katikati ya ubavu wa basi analotaka kulipita,, kama siyo Photoshop kumbe siyo bongo tu huu ujinga unafanyika, naona plate numbers za hayo mabasi ni njano hivyo siyo Bongo..
uko makini mkuu na bila shaka utakuwa dereva wa magari makubwa, si kwa uchambuzi huo wa rotation mkuu! big up!

hatahivyo kusudi la mleta mada kutaja 90 na 60 km/h ni suala la overstatemet ili kutuweka katika taharuki kujua hatari ya yaliyokuwa yakimkabili bodaboda.

hatahivyo kuna jambo tunajifunza hapa. karibuni muongezew maarifa tuepuke mizaha barabarani
 
Back
Top Bottom