Mpe ushauri huyu dereva wa bodaboda ajiokoe vipi

Mpe ushauri huyu dereva wa bodaboda ajiokoe vipi

Akili ya dereva wa bus la Kushoto haijui itamtumaje!. Ni bora Abaki katikati akisubiri Yajayo!.
Kuna siku nilikuwa naingia main road bila kuangalia!. Upande nilio washa indiketa kua naelekea ni kulia halafu kushoto kuna Tata lipo speed linakuja na huku kulia kwangu kuna boda ipo speed inakuja, badala ya kurudi nyuma kugongwa na gari niliyoongozana nayo nikapark palepale na kushusha siti ikalala nikamsubiri boda nilisikia Puuh akapita upande wa pili!.
Sifurahii kilichotokea lakini niliokoa roho za kwenye Daladala, sawa na hapo aokoe roho za kwenye bus!.
Da'Vinci' njoo uone maamuzi magumu huku.
 
Tatizo ni hizo spidi. Ila aende kuahoto fasta hata ikibidi aingie kamsitu kidogo
 
Inaonyesha nae kashapaniki kwa kuhama upande wake, madereva wengine vimeo unaovertake vipi hapo wakati hamna ruhusa ya kufanya hivyo?
 
Inaonekana mwenye pikipiki nae alio vartake iyo gari ndogo kwa vile umesema tumshauri yeye tu namshauri kuwa siku nyingine hasirudie tena ku overtake bila tahadhari
 
Aliepiga picha/Camera man naona na yeye ana makosa, yupo kati kati ya barabara kama boda man tu
 
Kushoto kwenye gari ndogo, ndio line yake
 
Apite ktktk hapo ndo usalama wake
 
Ukinambia kuwa hayo mabasi yapo speed 90 na bodaboda speed 60 nakukatalia kwa sababu hapo mabasi yalipo ndo yameumaliza mlima hilo LA kulia na lile linalo overtake halijaumaliza vizuri hivyo kwa hapo kwa basi lolote lenye abiria haliwezi kupanda mlima na speed 90, kwa kuwa gari LA kushoto bado lipo mbali kidogo Anapaswa arudi faster kushoto aelekee kule kwenye ukijani na hatadhurika sana maana ni mlimani, huyo aliye overtake hawezi kurudi kwenye njia yake kwa haraka maana tayari yupo katikati ya ubavu wa basi analotaka kulipita,, kama siyo Photoshop kumbe siyo bongo tu huu ujinga unafanyika, naona plate numbers za hayo mabasi ni njano hivyo siyo Bongo..
 
Sijui kama tutaepuka kumuandikia RIP na kumuimbia parapanda kwa kweli...
 
Back
Top Bottom