Said Stuard Shily
JF-Expert Member
- Jul 18, 2017
- 2,464
- 2,205
Leo Asubuhi nikiwa nafuatilia kipindi cha kumekucha kupitia Runinga yetu pendwa ya ITV kipindi ambacho hupitia vichwa vya Magazeti mbalimbali,Cha ajabu Bw.Mpayo alisoma gazeti moja akisema Magufuli aleta matanga Dar.Ndipo nilipoamua kuyafuatilia Magazeti ya tarehe 16/4/2018 na kubaini kuwa magazeti mengi ya leo yamesheheni Mafuriko yaleta Matanga Dar na si Magufuli aleta matanga Dar yaani hata kusema kumradhi kwa kusoma kitu tofauti hakuna.Hii inatoa tafasiri gani? kwa watangazaji wetu wa kibongo!Naomba kuwasilisha