Mpango mzima wa kuihusisha CHADEMA na ugaidi mpya huu hapa

Mpango mzima wa kuihusisha CHADEMA na ugaidi mpya huu hapa

If y'all know why they call me TECH WIZ well today i'mma give y'all a piece of HINT.You know what!!??Nimeielewa hii story ya Mtoi kinyume chake.Mbowe ana kashfa ya kupokea fedha kutoka kwa wanaotuhumiwa na makosa ya UFISADI so hii inamaanisha kwamba Mbowe ana mahusiano ya karibu na Mafisadi wa CCM kinyume na anavyojaribu kutuaminisha kwenye majukwaa ya kisiasa.Mafisadi wanatamani kuiona CCM ikirudi madarakani 2015 lakini Dr Slaa anaonekana kuwa kikwazo kwao,Wafanyaje?So suluhu ni kumtumia Mwenyekiti na ndio hayo mambo tunayoyasikia leo mara kapewa na Mkono shilingi milioni 20 (2008) na baadaye shilingi milioni 200 (2010) hapa tusifanye makosa kuna malipo yatakuja huko mbele kwa gharama za Chama.Sasa haya mambo ya kutekwa na kuumizwa kwa Bw Yona mimi ninahisi ni mpango wa akina Mbowe wakishirikiana na Mafisadi wa CCM wameandaa hii filamu mpya ili kutusahaulisha juu ya SIRI iliyofichuka ya USHIRIKA wa Mbowe na Mafisadi katika kuhujumu harakati za Chadema.Pia wanataka tuendelee kuwaamini akina Mbowe.
 
Mtoi, nina maangalizo kadhaa kutokana na maelezo yako yanayojikanganya,

1. Chanzo -CDM Diaspora unategemea nini kama sio habari za upande mmoja...kwa sasa ni vema kumsikiliza bwana Yona kwanndiye mtekwaji na pia kwani kila Mbowe na Slaa wanapowasiliana na viongozi lazima wakushirkishe? kuna ukweli alionywa na uongozi kwamba aache mahusiano naZitto kwani hata sasa uongozi wa CDM umeagiza viongozi na wanachama kutoshirikiana na Zitto , Hili lina ukweli

2. Zitto na wenzake wamefukuwa kutokana na waraka wa kutwaa madaraka kinnyume na Katiba......Wewe unatueleza kwamba Mwakembe katangaza kugombea uenyekiti Temeke, je sio uhaini? Kileo kajhalalisha kwamba yeye ndiye mgombea mteule wa Ubunge Mwanga bila kufuata katiba....je nikweli hamna wana CDM wengine wenye nia....kama ambavyo mnasisitiza siku zote kwamba wagombea wafuate utaratibu uliopo kwenye katiba, au kuna wanaoruhusiwa kwenda kinyume?

3. Ni ngumu kutenganisha utesaji wa Yona na CDM,kama ilivyo ngumu kutenganisha utesaji wa Ulimboka na Serikali!
 
Nina wasiwasi na serikali juu ya matukio yanayoendelea yenye viashiria vya Ugaidi.Swala hili litaifikisha taifa pabaya miaka ijayo.Watuwakishazoea watashindwa kuacha na wengine ndio itakuwa ajira yao ya kudumu.Sipati picha Tanzania ya kigaidi!

Marekani aliwasaidia Iraqi wakati wa vita na Iran na Vita baridi kwa ujumla ,akawafundisha mbinu za kigaidi ili ili waweze kukabiliana na adui zao ikiwa ni pamoja na afganistan na Pakistan.Hizo nchi leo hazitawaliki kwa ugaidi usio isha.Tuache kujirahisisha Watanzania wenzangu,tutajuta wakati wanaotuchonganisha hawatakuwepo na familia zao,maskini tukiendelea kumalizana.
 
mambo mengi ambayo yanatokea kwa sasa dhidi ya cdm hamna shaka kwamba ni mpango mzima wa kukimaliza kabisa chama. Naomba tu ieleweke wazi kwamba tunaona kila jambo linalotokea, tunahisi maumivu ya kugandamizwa km wananchi wa kipato cha chini. Mawazo yoyote mabovu yatakayojengwa juu ya upofu wa kifikra na hoja za vifuani zitaliingiza taifa hili pabaya!
 
Mawazo yoyote mabovu yatakayojengwa juu ya upofu wa kifikra na hoja za vifuani zitaliingiza taifa hili pabaya!

Serikali ILIYOSHINDWA kuwapa wapiga kura wake maisha bora kama ilivyohaidi huwa inaogopa sana uchaguzi!

CCM hata ifanye nn HAIWEZI shinda Kyela!
 
Mtoi, hivi unafikri Buku saba Project wanaweza kukukubali ukweli? hata ungewatafunia na kuwamezesha bado wangejitapisha tu, ukweli uko hapo facts zipo wazi, it is up to them to agree or disagree. The later is better for them kwa kuwa they will be paid ........
Katika vitu ambavyo serikali ya CCM imefanikiwa ni kuharibu mfumo wa elimu yetu, wengi wamekuwa na ubutu wa kufikiri na maskini ya Mungu hata kuunganisha nukta.

1. habari iko wazi hapo juu, mwishoni nimeweka chanzo. taarifa au habari yoyote ikiwa na chanzo chini maana yake sio ya mletaji bali mletaji amekuwa mjumbe tu aliye beba ujumbe baada ya kuona mantiki.

2. Umeshindwa hata kuunganisha nukta walau kwa kurejea kwenye kesi ambazo CHADEMA ilishaingizwa kwenye ugaidi na baadaye kushinda. Hukumbuki ulioitwa ugaidi wa Lwekatare na Kileo?! kesi ziliiishaje na kwa nini ziliitwa za ugaidi? Je hii nayo haiwezi kuitwa ya ugaidi kama zile nyingine ili kuhusisha viongozi wa juu wa chama na ugaidi kama walivyo fanya awali?

3. Umeshindwa hata kukakavua na kudadavua bongo lako na kujiuliza kwa nini baadhi ya magazeti kwenye uchambuzi wa hii kilicho itwa mpango wa kuihusisha CHADEMA na ugaidi yamejichanga kwenye maelezo ya mhanga (Au maskini ya Mungu ume comment bila kusoma kama wale jamaa zako (B7FC?)

4. Kwa nini Kovo amekimbilia kuihusisha CHADEMA bila hata kufanya uchunguzi wa kitaalamu nawa kina?!, Je Kovo akisimama na kuanza hekaya za ugaidi dhidi ya CHADEMA umepa Moral integrity kwa kiasi gani? (Rejea kwenye tukio la Ullymboka na ile filamu yake)

5. Je, haya matukio yanayotokea ya watu kutekwa niya kigaidi?! Kama jibu ndio kwa nini serikali inaruhusu ugaidi utokee halafu kuna kuwa na nguvu ya soda ya kukihusisha CHADEMA badala ya kufanya uchunguzi wa weledi kupata majibu?, na je matukio haya yanafanana na ile Operation Tokomeza?! Je, Kovo alitumia nguvu hii hii anayoitumia kwa CHADEMA kuwakemea wale askari walio mlazimisha mwanaume mwenzetu kufanya mapenzi na mti na kwa kasi na nguvu hii ya kuihusha CHADEMA?
 
Kazi ya kukomboa nchi siyo lelemama. Kila wakati lazima kuchambua kwa kina ili kupata ukweli na Uongo! Hata hivyo, Mungu aliye mweza wa yote ataonesha njia pasipo na njia na hatimaye ukombozi utafika Tanzania. Watanzania wajiandae kwa mwaka 2015. na CHADEMA inavyozidi kushika kasi, ndivyo mafisadi wanazidi kuchanganyikiwa.

Mungu wema atatusaidia.
 
mambo mengi ambayo yanatokea kwa sasa dhidi ya cdm hamna shaka kwamba ni mpango mzima wa kukimaliza kabisa chama. Naomba tu ieleweke wazi kwamba tunaona kila jambo linalotokea, tunahisi maumivu ya kugandamizwa km wananchi wa kipato cha chini. Mawazo yoyote mabovu yatakayojengwa juu ya upofu wa kifikra na hoja za vifuani zitaliingiza taifa hili pabaya!

Wanafanya hivyo bila ya kufikiri wanaona Watanzania ni wajinga kiasi gani?
Wajiulize wamefanya attempt ngapi na wameishia kuumbuka
Na Mungu alivyo mwema mwanzoni tu mwa filamu zao za kijinga ukweli uwa unajulikana
 
hivi unakuwa na mda kiasi gani hadi ukae utunge hadith ndefu kama hii? Kama hauna kazi ya kufanya kaa ulale tu kuliko kuchosha keyboard yako. Bavicha na redbrigade ni janga la kitaifa
 
Mna genge hatari hapo makao makuu. ambalo linafanya shughuli za uvunjifu wa sheria za nchi zikiwemo za kufatilia mienendo ya watu tofauti ambao wanakwenda kinyume na matakwa ya wakuu wa genge lenu. Genge lenu siamini kama wenye kazi yao hawajaliona wameliona na naamini watawafundisha kitu siku si nyingi. Mnajipambanua kwenye vyombo vya habari kwa jinsi mnavyovunja sheria za nchi??? eti mmenasa mawasiliano. kama nani nyinyi??? Intelejensia ya chama?? mmejiweka wazi kwa matendo yenu. Hivi ni vitendo vya kigaidi. ni hatari sana kupewa nchi. nafurahi nikiona kwamba haitatokea.
 
ZZK wakala wa TISS ni bingwa wa mkakati wa kuwateka na kuwatesa watu. Akina Kibanda, Mwangosi na Lwakatare walishamjua siku nyingi.
 
Poleni sana makamanda. Hakuna kukata tamaa wala kupunguza kasi; mwendo huu kituo chake cha kwanza ni Ikulu Nov. 2015, kisha baada ya hapo tuone haki na sheria juu ya udhalimu na uonevu huu uliokithiri ukishughulikiwa.
 
Huu ni ujinga mwingine uliopindukia endeleeni kudanganya watu lakini mwisho wenu hauko mbali hamtaweza kudanganya watu kila siku kwa kukaa chumbani na kuandaa hekaya za kijinga kama hizi.

Wajinga ni hao Polisi na watu wao wanaoandaa filamu za kigaidi na kutaka kuaminisha watu kuwa hiyo ndio kweli, toka siku ya kwanza watu makini tulishajua kuwa hili suala la Yona ni part two ya filamu ya ugaidi wa kutengenezwa na si vinginevyo
 
Jamani tembo wetuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!
 
Alichokiandika Mohamed Mtoi ndo ukweli halisi.Mimi nadhani kuna haja ya Makamanda sasa kukataa unyanyasaji huu.Wanaweza wakatutukana sawa tuwavumilie...lakini ikifika hatua hii ya kujipiga ,kijijeruhi na kukamata viongozi kwa kisingizio we need to go out and retaliate accordingly....Wangetumia hoja kutuchafua tu jibu kwa hoja lakini wakizidi kuchafua chama kwa matendo maovu lazima yajibiwe kwa nguvu ileile... .Siyo vema kumpa -------- jibu la hekima.-------- ajibiwe kipumbavu.Na siyo kweli kwamba tuzidi kuvumiliana kiasi hiki mtu akinizaba kibao shavu la kulia nita mgeuzia na shavu la Kushoto.Lakini akisha nizaba kibao shavu la kushoto sitakuwa na shavu jingine la kumgeuzia kwa sababu nina mashavu mawili tu na nitakachofanya sasa ni kujibu mapigo kwa nguvu zote kwa kadri ya uzito wa tendo alilolifanya na kumharibu kabisa. Imefika wakati sasa iwe Jino kwa jino ili ikifika 2015 wote tuwe na mapengo au jicho kwa jicho iliikifika 2015 wote tuwe vipofu.Wanatupiga,wanatushtaki,wanatuteka ,wanatutoboa macho,wanatujeruhi ,wanatubamikia kesi,Tukiandamana wanatunyima vibali,Mikutano yetu ya hadhara mizengwe,Tunapigwa mabomu ,tunauwawa....Bei ya umeme Juu,Migogoro ya Ardhi, sisi tunakimbila habari maelezo kukemea ....hapana enough is enough lazima tuwaoneshe kwamba tumechoshwa na uonevu wao ,hatuwaogopi ukimya wetu katika mazingira haya ni ujinga,upumbavu na utaahira uliopindukia.Haiihitaji Degree kung`amua upuuzi wa Jeshi la Polisi kutumika kuiangamiza CHADEMA....Sina shida na Magazeti uchwara ya nahaki ya kuandika upuuzi wao utakao wafurahisha wapuuzi wanayoyasoma na kuyaaamini yaliyoandikwa. Tukii endelea kulalamika bial kuchukua hatua stahili (kukabiliana nao moja kwa moja na siyo Mahakamani maeke huko nako kumeharibika na kumeanza kuwa moja ya organ za CCM) na kuishia kulalamika watafikiri wanaogopwa...hapana hii nchi ni yetu sote na Kuwa CHADEMA hakutufanyi kuwa waalikwa,wageni na wakimbizi katika nchini yetu Tunakila sababu sasa ya kuwa amabia watawala hawa kwamba tumechoka na manyanyaso yao LETS NOT ACCEPT TO BE MADE VULNERABLE DEAR COMRADES ITS RIGHT TIME TO RAISE AGAINST THEM...ITS SO UNBEARBLE.
 
Mohamedi Mtoi
hizi hekaya zenu za kutunga tumeshazizoea! sisi tunafuatisha ukweli kutoka kwa muhusika.

Km ndo hivyo? Hata mahakama zisingekuwa na kazi sana!!?
Na kusingekuwepo na malalamiko ya kuwepo na malimbikizo ya kesi...
"Robot yuko kazini"
 
Kuyafikia malengo inatakiwa uwe na moyo mgumu sana hasa ukizingatia unachokipigania ni kuwatetea wanyonge dhidi wezi(baadhi ya viongozi wa kiserikal)ambao wapo radhi kula nyama ya mtu ilimuradi tu wabaki madarakani,uongozi sio wito tena bali ni kupigania maslahi binafsi.Hizi ni ishara tu zinajitokeza kwa sasa Chadema inatubidi tujipange sana maana katika uchaguzi mkuu ujao yatazushwa mengi makubwa zaidi ya haya.
 
By Grayson M. Nyakarungu
Nilipopewa taarifa za kuwindwa kutekwa nilitoa taarifa polisi na kwa vyombo vya habari mapema sana,

Hali hii ikamzuia ndugu yangu na rafiki yangu wa zamani Lwakatare kunishughulikia kama alivyokuwa ameagizwa na katibu mkuu wangu wa chama,

Ndugu yangu Yona mwenyekiti wa wilaya temeke mwanaserengeti mwenzangu alinipigia simu na kuniita muoga eti kwa sababu nilitoa taarifa ile polisi na kuwa sitakiwiw kuwaogopa hao wahuni,

Lakini kutoa taarifa ile iliniweka salama kabisa, leo nimekumbusha jeshi la polisi na kuliomba lifanye uchunguzi kwa watu kadhaa wa chama pale makao makuu kwa sababu kuna taarifa mpya nimepewa jana ya njama zinazofanana na hizo,

Nampa pole sana bwana Yona kwa yaliyomkuta bila kujua ni nani aliyefanya hayo lakini ikumbukwe baada ya mie kutoa tamko na kuamsha matamko mengi kila kona ya nchi hii, ndipo siku iliyofuata Yona naye aliunga mkono tamko lile na kutoa tamko pia,

Nimewakumbusha wanahabari pia hali hii na sasa niko safarini manyara nimeonana na baadhi ya vijana wa chama wameniuliza maswali mengi sana juu ya hali ya chama,

Nimewaeleza hali ilivyo na wameelewa ukweli na wengi wakaonekana kukata tamaa kabisa na hila za giza zinazofanywa na viongozi hasa mwenyekiti wa taifa akimtumia katibu mkuu na akina Mnyika,

Nikawaambia wasikate tamaa kwani wa kuyabadilisha ni sisi wenyewe wala sio mwingine, ccm wako imara kwa nje japo kwa ndani wana ugomvi, sisi wapinzani ugomvi ndani mpaka nje bila aibu mradi tu mtu fulani hataki kukubali kuwa hana sifa ya kuendelea kuongoza,

Bila kujali uzima wa chama mbele wako tayari na wanaapa kuwa ni bora chama kishuke daraja kikiwa mikononi mwake kwenye mitego ya mirija yake ya kunyonya kuliko kuchukua dola kikiwa nje ya mkondo wauitao wa asili,

Hapana siwezi kuwa kama kafulila aliondoka kwa hasira, siwezi kuwa kama akina deo kisandu walisusa na kuondoka, hamtanifukuza kama mtela na akina mchange wala akina mwigamba halafu yakaisha, tutasongeshana baraza kuu mpaka mahakamani.

Ikiwa lengo lenu la kutoweka ruksa ya mwanachama kusonga mahakamni ilikuwa ni mtego wa mambo yaha leo basi imefikiwa mwisho!!
 
Last edited by a moderator:
Katika vitu ambavyo serikali ya CCM imefanikiwa ni kuharibu mfumo wa elimu yetu, wengi wamekuwa na ubutu wa kufikiri na maskini ya Mungu hata kuunganisha nukta.

1. habari iko wazi hapo juu, mwishoni nimeweka chanzo. taarifa au habari yoyote ikiwa na chanzo chini maana yake sio ya mletaji bali mletaji amekuwa mjumbe tu aliye beba ujumbe baada ya kuona mantiki.

2. Umeshindwa hata kuunganisha nukta walau kwa kurejea kwenye kesi ambazo CHADEMA ilishaingizwa kwenye ugaidi na baadaye kushinda. Hukumbuki ulioitwa ugaidi wa Lwekatare na Kileo?! kesi ziliiishaje na kwa nini ziliitwa za ugaidi? Je hii nayo haiwezi kuitwa ya ugaidi kama zile nyingine ili kuhusisha viongozi wa juu wa chama na ugaidi kama walivyo fanya awali?

3. Umeshindwa hata kukakavua na kudadavua bongo lako na kujiuliza kwa nini baadhi ya magazeti kwenye uchambuzi wa hii kilicho itwa mpango wa kuihusisha CHADEMA na ugaidi yamejichanga kwenye maelezo ya mhanga (Au maskini ya Mungu ume comment bila kusoma kama wale jamaa zako (B7FC?)

4. Kwa nini Kovo amekimbilia kuihusisha CHADEMA bila hata kufanya uchunguzi wa kitaalamu nawa kina?!, Je Kovo akisimama na kuanza hekaya za ugaidi dhidi ya CHADEMA umepa Moral integrity kwa kiasi gani? (Rejea kwenye tukio la Ullymboka na ile filamu yake)

5. Je, haya matukio yanayotokea ya watu kutekwa niya kigaidi?! Kama jibu ndio kwa nini serikali inaruhusu ugaidi utokee halafu kuna kuwa na nguvu ya soda ya kukihusisha CHADEMA badala ya kufanya uchunguzi wa weledi kupata majibu?, na je matukio haya yanafanana na ile Operation Tokomeza?! Je, Kovo alitumia nguvu hii hii anayoitumia kwa CHADEMA kuwakemea wale askari walio mlazimisha mwanaume mwenzetu kufanya mapenzi na mti na kwa kasi na nguvu hii ya kuihusha CHADEMA?

Mkuu`usibishane na hawa Vijana wa Lumumba wenzako walipwa buku 7 kila siku. Wanafanya kazi kwa shift hapa 24 hrs, wengine wataingia baadae.
 
Back
Top Bottom