Mpango Mkakati huu hapa

Mpango Mkakati huu hapa

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,300
Reaction score
289,227
FB_IMG_1563779687127.jpg


Pichani ni Magwiji wawili Mbowe na Tundu Lissu

......... Kaa mkao wa kula ......
 
View attachment 1159357

Pichani ni Magwiji wawili Mbowe na Tundu Lissu

......... Kaa mkao wa kula ......

Kwahiyo Kunywa tu pamoja Mvinyo Kiupendo hivyo ndiyo Mpango Mkakati? Hivi ni lini Serikali ya Tanzania italivalia sana Njuga Sakata zima la matumizi ya Bangi kwa Wananchi wake ambalo kila Kukicha linaonekena kuathiri mno Akili zao na sasa kuna wengine wanaelekea kuwa Wendawazimu?
 
Kwahiyo Kunywa tu pamoja Mvinyo Kiupendo hivyo ndiyo Mpango Mkakati? Hivi ni lini Serikali ya Tanzania italivalia sana Njuga Sakata zima la matumizi ya Bangi kwa Wananchi wake ambalo kila Kukicha linaonekena kuathiri mno Akili zao na sasa kuna wengine wanaelekea kuwa Wendawazimu?
Tumeambiwa tuvute kwa kificho😂😂
 
Kwahiyo Kunywa tu pamoja Mvinyo Kiupendo hivyo ndiyo Mpango Mkakati? Hivi ni lini Serikali ya Tanzania italivalia sana Njuga Sakata zima la matumizi ya Bangi kwa Wananchi wake ambalo kila Kukicha linaonekena kuathiri mno Akili zao na sasa kuna wengine wanaelekea kuwa Wendawazimu?
pole mkuu 😆😆😆😆😆
 
Kwahiyo Kunywa tu pamoja Mvinyo Kiupendo hivyo ndiyo Mpango Mkakati? Hivi ni lini Serikali ya Tanzania italivalia sana Njuga Sakata zima la matumizi ya Bangi kwa Wananchi wake ambalo kila Kukicha linaonekena kuathiri mno Akili zao na sasa kuna wengine wanaelekea kuwa Wendawazimu?
Ndio umeona hilo


Swissme
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom