Chiwaso
JF-Expert Member
- Oct 21, 2009
- 5,725
- 3,796
Na ili amkomoe zaidi,azianike juu ya za kwake.Mkuu nawe fua kufuli zako kisha uwe unaanika hapo hapo nje kambani,kisha mtaenda sawa tu
Na ili amkomoe zaidi,azianike juu ya za kwake.Mkuu nawe fua kufuli zako kisha uwe unaanika hapo hapo nje kambani,kisha mtaenda sawa tu
bora huyo kuna dada huku kwetu akifua chupi zake siku hiyo basi wewe usifue
anajaza kamba zote kama anaziuza kumbe zote zake
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Siku ukiingia duka la chupi za wanawake itakuaje?
Huyo mchafu aiseee anarundikaje chuki chafu eeeeew!!!!
Niko vyema Baba watoto wa ndotoni.... Sasa Dubai tunaenda lini mpendwa?
sidhani kama ni ndotoni mama watoto.........hahahaha...umenifanya nisome signature yako tena
Huyu mchafubora huyo kuna dada huku kwetu akifua chupi zake siku hiyo basi wewe usifue
anajaza kamba zote kama anaziuza kumbe zote zake
HahahahhhahaSiku ukiingia duka la chupi za wanawake itakuaje?
HahahahhahYeye anapendelea zilizotumika siyo mpya
[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] atatoa vile vyeupeeeSiku ukiingia duka la chupi za wanawake itakuaje?
Habari wana MMU.
Mimi nimepanga nyumba moja, zamani tuliokuwa tunaishi wote wanaume, sahivi karibuni kahamia mdada hapa yaani anaanika chupi zake nje. Kwa siku anabadili mara mbili dah yaani mie napotoka nje navyoona zile chupi kwenye kamba ki ukweli nateseka kweli kweli yaani nawaza kumgegeda tu na mie navyoishi mbali na mke yaani nateseka muda mwingine hata usiku silali nawaza kumgegeda. Jamani wadada msiwe mnaanika chupi zenu nje mnatutesa wengine. Muhanga namba moja ni mimi. Nikionaga chupi tu ya mwanamke hili lifanyio langu linapata shida kweli kweli.
HahahahahahaSiku ukiingia duka la chupi za wanawake itakuaje?