Mpaka wa Malawi na Tanganyika uko hapa!!!!


Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Hawa Wamalawi wasintanie kabisa, Babu yangu kasema Mpaka wa Tanganyika na Malawi uko hapa

map_of_malawi.jpg

malawi.jpg

Hizi sehemu zote zetu hizi
  1. Karonga
  2. Rumphi
  3. Mzuzu
  4. Chitipa
  5. Nkhata
Tena wakae mbali maana tutakuja kudai sehemu yetu haiwezekani bana!!!!
 
S

speechwriter

Senior Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
137
Points
195
S

speechwriter

Senior Member
Joined Jul 4, 2011
137 195
mimi napenda ma patriots kama wewe

safi sana hii
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
M

MR.PRESIDENT

Member
Joined
May 18, 2012
Messages
64
Points
0
M

MR.PRESIDENT

Member
Joined May 18, 2012
64 0
RAMANI GANI HAINA HATA uFUNGUO?Tatizo hujui kusoma ramani kwa mtazamo wako hayo maeneo yapo Tanzania .Geographia ya darasa la 5 inatosha.
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Mkii huku ni kutangaza vita!
Wapuuuzi sana hawa, tunawachekea wakati tumewanyamazia tu kuhusu sehemu yetu,
Wanajifanya kambale wana sharubu
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
RAMANI GANI HAINA HATA uFUNGUO?Tatizo hujui kusoma ramani kwa mtazamo wako hayo maeneo yapo Tanzania .Geographia ya darasa la 5 inatosha.
Wewe ndo unajua kusoma ramani?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
jhuuuubha ... bhafwile bhandu bha kyala
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
RAMANI GANI HAINA HATA uFUNGUO?Tatizo hujui kusoma ramani kwa mtazamo wako hayo maeneo yapo Tanzania .Geographia ya darasa la 5 inatosha.
Wewe ni mmalawi nini???hata kama kakosea ila uzalendo mbele chalii angu....
Mandingo huyo jamaa inawezekana ni Mmalawi, atulie tu halafu waendelee na zozo lao la kung'ang'ania ziwa
akiingia Rais mwehu akatangaza kuchukua hiyo sehemu watatulia wenyewe
 
Last edited by a moderator:
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Points
1,170
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1,170
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Hivi umesema degree yako uliipata Kampala International University au?
niliishia darasa la 4, una lingine?

Taratibu! Mwenzio amegaramia hela ya internet cafe!
sio kugharamia hela ya cafe, nimepost kwa kuibia ibia kwenye kaLaptop ka mpitanjia
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,253
Points
2,000
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,253 2,000
Ndugu zangu, ni vizuri kuhamasisha fikra mpya zenye ubunifu. Kmox Kmokole mimi ninakukubali kwa ubunifu. Endelea kiongozi usikatishwe tamaa na wenye wivu. Kama kunakitu hajaelewa mtu ama anaona kuna upungufu si aulize au ashauri? Kutokutoa marks hata panapostahili ni dalili ya wivu. Mtu akifanya jambo zuri, tumtie moyo jamani. Keep it up Kmox. Endelea kututolea vitu vya kibunifu utafika mbali.
 
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Hii ya leo kali.
Tena kali kwelikweli

Ndugu zangu, ni vizuri kuhamasisha fikra mpya zenye ubunifu. Kmox Kmokole mimi ninakukubali kwa ubunifu. Endelea kiongozi usikatishwe tamaa na wenye wivu. Kama kunakitu hajaelewa mtu ama anaona kuna upungufu si aulize au ashauri? Kutokutoa marks hata panapostahili ni dalili ya wivu. Mtu akifanya jambo zuri, tumtie moyo jamani. Keep it up Kmox. Endelea kututolea vitu vya kibunifu utafika mbali.
Tabby inabidi tuenende nao sawasawa na wao wanachokitaka, Wanataka ziwa lote la Malawi/Nyasa, nasi yatupasa kudai hicho kijisehemu kirudi Tanganyika.
 

Forum statistics

Threads 1,284,330
Members 494,038
Posts 30,821,284
Top