Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Lucky enough.

Hakuna ndugu yangu zaidi ya mimi huku. Ukoo mzima mimi peke yangu ndo nipo huku.

Nina uhakika asilimia bilioni moja.

ahh wapii mdogo wako hapa nakuchora tu daily
 
Heheheh funguka mkuuu maana kuna MTU alimuanika mpaka nikamuonea huruma hahahahah eti kana kikwapa kigumu kama kanaoshea jiwe sijui nilicheka yule Dada duuuu nahisi huyo kubwa la maadui feki alijuta kuijua Jf that day

ulimwamini yule mtu....
what she was saying was full of lies
 
ulimwamini yule mtu....
what she was saying was full of lies
DONT WASTE YOUR ENERGY SWEET! Party nyingine ni end of July nakuja tena! IF IT MAKES THEM SLEEP AT NIGHT WHY NOT? Uzuri wanao niattack woteee THEY DONT DAREEE KUJITOKEZA HADHARANI! You are smart and you know WHY!
Acha wafu wa kwenye shadows wazike wafu wao! MTU ANAIGOPA HATA TASWIRA YAKE HAWEZI KUJITOKEZA? Not worth my effort!
Mi sijifichi hata siku 1, i survived an accident, nilikaa ndani nalala nusu mwaka, nikawa nachechemea na still sikujificha nikaja hivo hivo, some people WONT DARE kujionesha in their best forms! HAHAAAAAAAA!
I have survived SO MANY HATERS in Jf and still i get to post what i want wherever i want na napata likes na response ya kutosha! KUBWA LA MAADUI ORIGINALE! Wao na unafiki wao YET hawazi kufikisha 2 pages ya post na hapo wanapost 1once in a year! Mi napost daily nafika page 10 mpaka 20 na likes za kutosha!
KUBWA LA MAADUI I EARNED THIS NAME!
 
DONT WASTE YOUR ENERGY SWEET! Party nyingine ni end of July nakuja tena! IF IT MAKES THEM SLEEP AT NIGHT WHY NOT? Uzuri wanao niattack woteee THEY DONT DAREEE KUJITOKEZA HADHARANI! You are smart and you know WHY!
Acha wafu wa kwenye shadows wazike wafu wao! MTU ANAIGOPA HATA TASWIRA YAKE HAWEZI KUJITOKEZA? Not worth my effort!

count me in hiyo July

that chick nimekuja kumsoma thread imeshafungwa wengine wakachukua maneno ka yalivyo. ila miss neddy hakuniangusha.halafu unajua alikuja na id nyingine sijui ka ulimsoma
 
Last edited by a moderator:
count me in hiyo July

that chick nimekuja kumsoma thread imeshafungwa wengine wakachukua maneno ka yalivyo. ila miss neddy hakuniangusha.halafu unajua alikuja na id nyingine sijui ka ulimsoma

Hahaaaaa! Mi sikumsoma sanaa nilikuwa BAN, WE HATERS WA KWENYE SHADOW HAWANIPI SHIDA! Mtu ajionyeshe kwanza yeye binafsi afu ahate tupime! SASA MTU HE IS ASHAMED OF HIMSELF TO BEGIN WITH, atanisumbua kweli? Thubutuuuuuuuu!

We will count you in! Watu na comfidence zetu!

Hao waliochukua yalivo maneno, THEY WISH IWE HIVO, WANAJIFARIJI, LET THEM LIE TO THEMSELVES SIKU WAKITAKA KU PROVE PARTY HIO END OF JULY! And i will definately be there nahivi nimerecover n in best form, they will be in for a surprise! Hahahaaaa!
 
Hahaaaaaaaa! I am happy for you! Ila ukianza kuniingilia anga zangu ndo unanikorofisha! Other wise i am really happy for you!

We nitolee balaa hapa.....anga my foot.
Hujui wewe ni anga la kimataifa? napita muda wowote
 
Duh! Kumbe JF napo ni kama facebook,watu chini ya carpet(PM) mnafanya yenu.

sasa na hizi ID za uongo na avata zetu zisizo na kichwa na miguu unaanzaje kumtongoza mtu?

Yani unakuwa umevutiwa na nini exactly?!! Comments na thread zake au nini hasa?

unavutiwa NA MUANDIKO
 
We nitolee balaa hapa.....anga my foot.
Hujui wewe ni anga la kimataifa? napita muda wowote

Hahaaaaaaa! HUFAI HATA KWA MBOLEA! KWENDRAAAAAA! Na siachiki nakwambia! Uchochezi sio issue! Umbea umeniisha narudi kulala usingizi umenipitia ghafla! Adios Jf!
 
Hahaaaaaaa! HUFAI HATA KWA MBOLEA! KWENDRAAAAAA! Na siachiki nakwambia! Uchochezi sio issue! Umbea umeniisha narudi kulala usingizi umenipitia ghafla! Adios Jf!

Hahaha..ngoja nikae kimya ili ndoa yako itimize hata wiki....vinginevyo
 
Back
Top Bottom