Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Mpaka sasa sijashuhudia ndoa hata moja ya JF iliyodumu!

Nina uhakika 1000000000% hakuna ndugu yangu humu.

Mshua wangu alikuwepo humu ila alitoka mwaka jana March

hao ndg zako wote unaishi nao na unakagua sim/computer zao na unajua hawako jf?au ndg zako n mshua wako tu ambae una uhakika alitoka mwaka jana

shangazi,mjomba,bamdogo,mamdogo,watoto wao wote una uhakika hawako humu??
 
hao ndg zako wote unaishi nao na unakagua sim/computer zao na unajua hawako jf?au ndg zako n mshua wako tu ambae una uhakika alitoka mwaka jana

shangazi,mjomba,bamdogo,mamdogo,watoto wao wote una uhakika hawako humu??

Hawapo, nafanyaga spot check kila mara, kama wapo ningejua
 
mmmh wapi kitamba???am sweating!!!it's 2 hot in here.....
 
Pole mkuu,kumbe sikukualika kwenye harusi yangu?

Hahahaa,eti mapenzi JF ni kama gesi ya Swala kila mtu ana hisa,hahaaaaa!Tatizo la kununua hisa kidogo hilo,nunua asilimia 100 ya hisa uone kama kuna mtu atapata tena hisa!!

Hapa tunajiandaa kula ubwabwa kwa harusi ya lara 1 na Matola then nyingine Mom Fay na Arovera hizo ndiyo habari ya mjini!!
 
Last edited by a moderator:
Sasa mkuu ulitaka hawa wengine wa pm waliokuwa wanapanga ahadi ya kukutana baada ya kutoka kwako wachuniwe?
Miye yangu naamini itadumu
 
Pole mkuu,kumbe sikukualika kwenye harusi yangu?

Hahahaa,eti mapenzi JF ni kama gesi ya Swala kila mtu ana hisa,hahaaaaa!Tatizo la kununua hisa kidogo hilo,nunua asilimia 100 ya hisa uone kama kuna mtu atapata tena hisa!!

Hapa tunajiandaa kula ubwabwa kwa harusi ya lara 1 na Matola then nyingine Mom Fay na Arovera hizo ndiyo habari ya mjini!!
The thing about me is I DO WHATEVER I WANT WITH MY LIFE! All you other niggers can do is blab n ya blabin wont change anythin anyway! Knock ya selves out!
 
Ukiwa mtu wa kupenda attention za watu una shida sana...hata jf unataka attention tu, ukiikosa ni matusi, lols
 
Ngoja na mimi nifungue milango ,anayehitaji mpenzi come this side please just pm
 
Back
Top Bottom