Mpaka hapa Dr. Slaa kubali kuwa Lowassa ni ASSET

Mpaka hapa Dr. Slaa kubali kuwa Lowassa ni ASSET

Kuelewa hoja ni sehemu ya kushughulikia hoja. Kuelewa swali ni sehemu ya jibu la swali. Nazungumzia hoja ya Dr. Slaa na idadi ya wafuasi wa Lowasa. This has nothing to do with Mrema or to deal with ufisadi. Nahisi umefika hapo ulipo kwa kukariri past papers, ukipata kitu kipya una wash out. Think again about my point.

Na dizaini ya watu wa namna hiyo hua wananikera sana hata mimi, hasomi uzi akauelewa yeye na kukariri tu. Sijui kwanini tutaacha kutembea na assumptions. Uzi unasema hivi nabyeye ana comment vile; nadhani ndio maana Chadema wakaja na SERA ya ELIMU kwanza.
 
Ni Asset? Unajua ilisemwa anakuja na Wabunge wangapi? Mpaka sasa hata wale wa kufa kupona wanagombea huko CCM ....unajua nguvu kubwa inayotumika kupangua hoja za ufisadi kuliko kunadi ilani ya Chadema? Hivi nyie mashabiki mnaijua hata hiyo ilani japo kidogo? Bora hata magufuli anatembea nayo na kuinadi .....Hivi unaamini idadi ya mahudhurio kwenye mikutano ndio kura? Pengine hukujua nini kilitokea kwa Mrema na hata Dr Slaa mwaka 2010 .....huu uchaguzi tunapoteza vibaya hadi level ya ubunge (mark my word) ....hatuna hoja nzito zaidi ya kuaminisha watu kuichoka tu CCM tena kazi hiyo ikifanywa na akina Sumaye ......Aibu tu ....

tulia dawa iingie mbona unajichekesha na ndo bado jamaa anaingiza?
 
Ni Asset? Unajua ilisemwa anakuja na Wabunge wangapi? Mpaka sasa hata wale wa kufa kupona wanagombea huko CCM ....unajua nguvu kubwa inayotumika kupangua hoja za ufisadi kuliko kunadi ilani ya Chadema? Hivi nyie mashabiki mnaijua hata hiyo ilani japo kidogo? Bora hata magufuli anatembea nayo na kuinadi .....Hivi unaamini idadi ya mahudhurio kwenye mikutano ndio kura? Pengine hukujua nini kilitokea kwa Mrema na hata Dr Slaa mwaka 2010 .....huu uchaguzi tunapoteza vibaya hadi level ya ubunge (mark my word) ....hatuna hoja nzito zaidi ya kuaminisha watu kuichoka tu CCM tena kazi hiyo ikifanywa na akina Sumaye ......Aibu tu ....

Pole sana rafiki

umeongea kwa uchungu na huzuni sana

unajua kuna tofauti hapa ninaiona, kuna wale wanaofuatilia siasa kila siku, na hawa wenye mihemko ya uchaguzi ambao hawana basis zozote zile

Nilisema mara nyingi na sita sita kurudia , moja ya kosa kubwa kabisa kufanya sisi wananchi ni kutokuwa na uwezo wa kuwawajibisha hawa viongozi wa vyama. Kuna kipindi nilipenda sana, tuwanyooshe, watusikilize, kutuelewa, tuwakosea na tukiwauliza watujibu maswali

Hawa viongozi wanachofanya ni kuandaa watu ambao watawatete kwa nguvu zote.....na kupaza sauti!

Leo hii ukionekana au kusikia unaikosoa chadema, NCCR, CCM haijalishi hata kama wewe ni mwanachama husika wa hicho chama.....utaitwa majina mabaya yote


tukubali tu, miaka 20 upinzani umeipoteza, na wakishindwa huu uchaguzi, Mbowe asubiri mwana CCM mwingine atakayekatwa 2020
 
Kuelewa hoja ni sehemu ya kushughulikia hoja. Kuelewa swali ni sehemu ya jibu la swali. Nazungumzia hoja ya Dr. Slaa na idadi ya wafuasi wa Lowasa. This has nothing to do with Mrema or to deal with ufisadi. Nahisi umefika hapo ulipo kwa kukariri past papers, ukipata kitu kipya una wash out. Think again about my point.

(Hoja kuu tumefikaje hapa tulipo) Kuna watu wanapotosha wanainchi kwakuongelea ufisadi Huwezi kuuondoa ufisadi CCM kwa hali iliyopo kwasasa ukawa ndiyo mpango zima baada ya kupata katiba mpya hasa ile ya Warioba Tanzania tunayo itaka itapatikana Dr slaa ni kibaraka wa muda tena amefanya vizuri coz tumemjua kwamba ni kinyonga anongelea ufisadi ambao hauta ondoka CCM au na CCM
 
Ni Asset? Unajua ilisemwa anakuja na Wabunge wangapi? Mpaka sasa hata wale wa kufa kupona wanagombea huko CCM ....unajua nguvu kubwa inayotumika kupangua hoja za ufisadi kuliko kunadi ilani ya Chadema? Hivi nyie mashabiki mnaijua hata hiyo ilani japo kidogo? Bora hata magufuli anatembea nayo na kuinadi .....Hivi unaamini idadi ya mahudhurio kwenye mikutano ndio kura? Pengine hukujua nini kilitokea kwa Mrema na hata Dr Slaa mwaka 2010 .....huu uchaguzi tunapoteza vibaya hadi level ya ubunge (mark my word) ....hatuna hoja nzito zaidi ya kuaminisha watu kuichoka tu CCM tena kazi hiyo ikifanywa na akina Sumaye ......Aibu tu ....

we pumba kabisa hebu tueleze ufisadi ambao chadema au ukawa wanapangua hoja ni upi, ulifanywa na nani na wapi?? acha kukariki we dogo

chadema au ukawa hawajawahi kushika dola manapangua hoja za ufisadi upi ruzuku au????

kwa mtazamo wako ufisadi unadhani ni hoja ya kudumu?? ufisadi siyo hoja ya kudumu ni hoja ya muda flani, ufisadi ukiisha hauwezi kuwa hoja ya kisisaa tena,

kwa kuwa chadema miakayote nyuma na hasa miaka kumi ya utawala wa jk waliasisi ajenda kisiasa dhidi ya ufisadi il kuidhoofisha ccm ili watwae dola na wamefanikiwa atleast 80% 20% ni kuibomoa ccm ili ifikapo 25 october wachukue dola kwa 100% kwani hapo kuna tatizo gani

ukawa wakichukua dola wataziba mianya yote ya ufisadi na kwa kuwa wanauhakika wa kuchukua dola ajenda ya ufisadi imefufa automatically kwa kuwa aliyekuwa ana ulea mfumo wa ufisadi amedhoofu vibaya


we dogo ni miongoni mwa wajinga wachache mnaoamini kuwa upinzani uko ili kuikosaoa ccm si kuchukua dola, hebu badili Matazamo kama ID yako
 
Acha kutoa mifano mfu. Kila kitu na wakati wake hiki kizazi ni kizazi tifauti na wakati wa Mrema. Vijana wa sasa wanajitambua walijiandikisha kwa malengo.CCM wamebaki na nyimbo za komba
 
Hawa waliohama ccm na kuunga mkono wa mabadiliko wana watu nyuma yao na katika maeneo watokayo na wanawunga mkono.
Kule Tanga wako wanaomuunga mkono Mwapachu
kule mara wapo wanaomuunga Mkono ABwao
Kule Usukumani Mgeja n.k.
Wengine ni wana ccm bado lakini hajatangaza rasmi na hadharani. Hii ndio asset. Kura. huwezi kupuuza!
Hata huko duniani Afrika na kwingineko wanajua uchaguzi wa mwaka huu Tz ni tishio kwa ccm ambalo halijawahi tangu 1995
Huu ndio ukweli na si kuukejeli na kuubeza anything can happen
 
Je wajua kuwa wabunge mia moja wa ccm ni sawa na 25% ya uwezo wa kisiasa wa kingunge
Ni Asset? Unajua ilisemwa anakuja na Wabunge wangapi? Mpaka sasa hata wale wa kufa kupona wanagombea huko CCM ....unajua nguvu kubwa inayotumika kupangua hoja za ufisadi kuliko kunadi ilani ya Chadema? Hivi nyie mashabiki mnaijua hata hiyo ilani japo kidogo? Bora hata magufuli anatembea nayo na kuinadi .....Hivi unaamini idadi ya mahudhurio kwenye mikutano ndio kura? Pengine hukujua nini kilitokea kwa Mrema na hata Dr Slaa mwaka 2010 .....huu uchaguzi tunapoteza vibaya hadi level ya ubunge (mark my word) ....hatuna hoja nzito zaidi ya kuaminisha watu kuichoka tu CCM tena kazi hiyo ikifanywa na akina Sumaye ......Aibu tu ....
 
M
well said nemasisi
na ndio maana kila mtu a mke wake au dem wake lakini usishangae wapo wanawake madem au washikaji au wanaume wanao iba wake au mabwana za watu au dem wa mwenzake inachomtakiwa ni kuukubali ukweli dem ovyo dawa mpe notes hajajirejebisha piga chini ccm tuliwapa angalizo 50 years ago cha ajabu hajataka kujitekebisha wamekuja na plan ya kutupatia limbwata
tumewashika wanarudishwa kwa wazazi wao labda wakaanzishe ccm uganda sio tanzania tena
 
Naona watu wanaelewa kidogo kidogo kuwa lowassa kweli ni asset ya upinzani na ukawa kwa ujumla wake anabomoa ccm kama mchwa avyokula mti mpaka utaanguka wenyewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom