TheForgotten Genious JF-Expert Member Joined Jan 18, 2014 Posts 2,843 Reaction score 4,482 Nov 13, 2024 #1 Wale jamaa sura zao zilionekana vizuri,na namba ya gari,lakini mpaka dk hii kweli polisi wameshindwa kuwaweka kati ,ama ni ndugu zao?
Wale jamaa sura zao zilionekana vizuri,na namba ya gari,lakini mpaka dk hii kweli polisi wameshindwa kuwaweka kati ,ama ni ndugu zao?
MtamaMchungu JF-Expert Member Joined Apr 10, 2011 Posts 10,097 Reaction score 15,032 Nov 13, 2024 #2 Wale wa Mzee Kibao mpaka Rais alisema na hawajakamatwa.... hakuna kitu hapo
Koffi Annan JF-Expert Member Joined Dec 23, 2018 Posts 2,635 Reaction score 8,053 Nov 13, 2024 #3 Hivyo umetulia unatarajia policcm kujikamata wemyewe, fool
TheForgotten Genious JF-Expert Member Joined Jan 18, 2014 Posts 2,843 Reaction score 4,482 Nov 13, 2024 Thread starter #4 MtamaMchungu said: Wale wa Mzee Kibao mpaka Rais alisema na hawajakamatwa.... hakuna kitu hapo Click to expand... Dah!
MtamaMchungu said: Wale wa Mzee Kibao mpaka Rais alisema na hawajakamatwa.... hakuna kitu hapo Click to expand... Dah!
GEBA2013 JF-Expert Member Joined Feb 22, 2014 Posts 6,302 Reaction score 9,350 Nov 13, 2024 #5 POLICCM HAO WATEKAJI
Brelim Skoro_ JF-Expert Member Joined Mar 29, 2014 Posts 15,007 Reaction score 37,372 Nov 13, 2024 #6 Hadi Abduli avunjwe ngoko ndio utaona mji ukichangamka.
T Tony Laurent JF-Expert Member Joined Jan 5, 2011 Posts 6,439 Reaction score 8,403 Nov 14, 2024 #7 Koffi Annan said: Hivyo umetulia unatarajia policcm kujikamata wemyewe, fool Click to expand... Duu!
S Synthesizer Platinum Member Joined Feb 15, 2010 Posts 15,389 Reaction score 29,501 Nov 14, 2024 #8 TheForgotten Genious said: Wale jamaa sura zao zilionekana vizuri,na namba ya gari,lakini mpaka dk hii kweli polisi wameshindwa kuwaweka kati ,ama ni ndugu zao? Click to expand... Unamkamataje mtu ambaye yupo kituoni polisi anafanya kazi?
TheForgotten Genious said: Wale jamaa sura zao zilionekana vizuri,na namba ya gari,lakini mpaka dk hii kweli polisi wameshindwa kuwaweka kati ,ama ni ndugu zao? Click to expand... Unamkamataje mtu ambaye yupo kituoni polisi anafanya kazi?
ngoja ngoja JF-Expert Member Joined Jun 20, 2024 Posts 673 Reaction score 1,535 Nov 14, 2024 #9 Kwa hii serikali wa wa pumbavu usitarajie Kwa ufupi Tanzania ya sasa kila Raia ajilinde mwenyewe.