Al Zagawi
JF-Expert Member
- Mar 17, 2009
- 2,528
- 1,626
wadau naomba kufahamishwa...
juzi nlipata sms katika line ya TIGO lkn ikisifia ZANTEL na jana katika line ya ZANTEL ikisifia AIRTELL...
katika kesi zote mbili sms imetumwa na sender ambaye jina halionekani bali neno MOTOMOTO.
je wadau kuna mwenye kufahamu kuhusu hii chakachua atujuvye?????:angry:
juzi nlipata sms katika line ya TIGO lkn ikisifia ZANTEL na jana katika line ya ZANTEL ikisifia AIRTELL...
katika kesi zote mbili sms imetumwa na sender ambaye jina halionekani bali neno MOTOMOTO.
je wadau kuna mwenye kufahamu kuhusu hii chakachua atujuvye?????:angry: