Moto wa CHADEMA wazidi kuipasua kichwa CCM jijini Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Moto wa CHADEMA wazidi kuipasua kichwa CCM jijini Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 7, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbele,

    Kama mnavyo fahamu kuna uchaguzi mdogo wa diwani kata ya Kirumba jijini Mwanza kufuatia kifo cha diwani Novatus Manoko(CHADEMA)kilichotokea mwaka jana.CCM wanafanya kila jitihada kuhakikisha wanaichukua hiyo kata huku CDM wakiwa wamejizatiti vilivyo kila idara kutetea kiti chao.CCM sasa wanahaha na mapingamizi ili mgombea wa CDM bwana DANN KAHUNGU aenguliwe,pingamizi la kwanza limetupiliwa mbali leo na afisa mtendaji wa kata ya Kirumba lakini CCM wamekata rufaa kwa Mkurugenzi wa jiji.Nitaendelea kuwapeni updates but inshort CCM tumewakamata sa.bu.ri,yaani ni man to man.

    Hakuna kulala mpaka kieleweke...


    Nawasilisha

    UPDATES:


    Mkurugenzi wa jiji la Mwanza ametupilia mbali pingamizi la CCM dhidi ya mgombea wa CDM.Sasa makamanda tunaingia kazini rasmi..Yaani hapa Kirumba ni full shangwe sasa hivi...Peopleeeeeeeeeees...Poweeeeeeeer.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Hiki chama nakipendaga we achaga tu
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Chama gani mkuu? Hope unamaanisha CDM nasivinginevyo! Lol
     
  4. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    2po pamoja makamanda,huku arumeru hawahemi
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa magamba mbinu zao tunazo kitambo sana mifukoni!

    Hawana lao tena hapa Nchini nawahakikishia!
    Hawa tunawatupilia mbali kama vile kumsukuma mlevi wa gongo vile!

    Huu msako tukiwa wana wa CDM tutaendeleza mpk 2015 na tunafanya mipango wa kuitafutia jina la kudumu!
    Kwani msako wa lango hadi lango ni lazima na itadumu!
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi amini chama cha magamba sasa kinategemea mapingamizi!!!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani JK akisikia CDM lazima ashituke kidogo. Nape alisema CDM watacheza muziki wetu na si sisi kucheza musiki wao lakini naona hadi leo hajaanikiwa hilo.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hawa tunawazima ful! Hawana mbinu tena.
    Mbwa mzee kumfundisha sheria mpya ni kazi kweli kweli!

    Eti wanawaletea wanainchi magari ya washawasha utafikiri tuna vita hapa Meru!
    Ila safari hii watashanga na roho zao ya ufisadi uliokubuhu!

    HATA SIKU MOJA HAKI HAIJAHI KUSHINDWA!
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mashariki, Magharibi, kusini na kaskazini bado CCM ni Imara na itaendelea kuwa Imara mpaka mwisho wa dunia.
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,778
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Hivi hii mijambazi ya magamba itaachaga lini kuiba iba na ujanja unjaja wa kipumbafu hivi? Yana boa kweli
     
  11. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Halafu ukiona mtu yeyote anayeshabikia ccm ujue huyo ni mwizi na jambazi wa haki za wanyonge,na ajue mbele za Mungu atajibu yote.
     
  12. R

    Romee Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    lazima uelekee milembe,kwani ukiona mtu anasema maneno kama hayo ujue amefyatuka,kakojoe ukalale
     
  13. t

    tweve JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yafaa nduguzo wakakukimbiza india ama kwa mwasapile loliondo ukatibiwe,
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    joto la kisiasa nchini linawafanya baadhi yetu kupayuko kama wagonjwa wa akili
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unatoka chama cha freemason si ajabu kuja na hitimisho hilo.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwanza bado ni ya CCM
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ng'wana Sweke!

    Updates Pleas! Kama zipo!

    Tumechoka na mafisadi!
     
  18. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usukumani CCM imebaki jina na kutishia watu tu ila kiukweli hatuitaki kabisa! Peoples Power ndiyo yenyewe
     
  19. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Are you really a great thinker? If the answer is YES, give reason for your arguments. Sio kusema chama cha magamba kitaendelea kutamba hadi mwisho wa dunia, KIKWETE anakulipa kiasi gani kwa kushabikia ujinga? Umeachwa sana. Tena bora hata ungelikuwa unajua kuwa upo nyuma, mbaya zaidi haufahamu kama wakati hauko upande wako tena..... very soory, utashtka tumefika MAGOGONI.PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEEESSSSSSSSSSSS..... POWERRRRRRRRRR...NDIYO MTINDO WA KISASA......!!!
     
  20. M

    MDIGGO WA AR New Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I love chadema, huku arumeru wakishinda ccm naanza mgomo wa kuto kula bila kikomo
     
Loading...