MOSHI: Wanawake ni vijogoo kuliko wanaume

MOSHI: Wanawake ni vijogoo kuliko wanaume

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
2,554
Reaction score
8,627
MOSHI wanawake wengi wanamiliki nyumba kuliko wanaume . Wanawake wengi wanamiliki vitega uchumi na miradi mingi kuliko wanaume.

Ukiwa mtaani hasahasa bar au sokoni utaona wanawake wengi wanajishughulisha na utafutaji wa hela sana kuliko wanaume.

Kwa waliofika Moshi au wenyeji wa Moshi mtakubaliana na mimi. Wanawake wanachapa kazi sana kuliko vidume.

Ukiwa bar ndo utaona nguvu ya mwanamke vizuri.

Wanawake wa Moshi ni vijogoo ndo maana wanaume wa Moshi hawana kauli kwako na huishia kudundwa tu maana hawana jeuri.

Wanaume wa Moshi kama Wanaume wa Dsm!
 
MOSHI wanawake wengi wanamiliki nyumba kuliko wanaume . Wanawake wengi wanamiliki vitega uchumi na miradi mingi kuliko wanaume.

Ukiwa mtaani hasahasa bar au sokoni utaona wanawake wengi wanajishughulisha na utafutaji wa hela sana kuliko wanaume.

Kwa waliofika Moshi au wenyeji wa Moshi mtakubaliana na mimi. Wanawake wanachapa kazi sana kuliko vidume.

Ukiwa bar ndo utaona nguvu ya mwanamke vizuri.

Wanawake wa Moshi ni vijogoo ndo maana wanaume wa Moshi hawana kauli kwako na huishia kudundwa tu maana hawana jeuri.

Wanaume wa Moshi kama Wanaume wa Dsm!
Kiujumla watu wa moshi wako kikazi zaidi. wachapa kazi, alaf ni watu wakutaguta fursa muda wote.
 
MOSHI wanawake wengi wanamiliki nyumba kuliko wanaume . Wanawake wengi wanamiliki vitega uchumi na miradi mingi kuliko wanaume.

Ukiwa mtaani hasahasa bar au sokoni utaona wanawake wengi wanajishughulisha na utafutaji wa hela sana kuliko wanaume.

Kwa waliofika Moshi au wenyeji wa Moshi mtakubaliana na mimi. Wanawake wanachapa kazi sana kuliko vidume.

Ukiwa bar ndo utaona nguvu ya mwanamke vizuri.

Wanawake wa Moshi ni vijogoo ndo maana wanaume wa Moshi hawana kauli kwako na huishia kudundwa tu maana hawana jeuri.

Wanaume wa Moshi kama Wanaume wa Dsm!
That is a fallacy
 
Kama wanaume wa moshi wanapigwa ni hatari kubwa sana.Wazee waliwatesa sana wanawake wakati zao la kahawa likiwa kitega uchumi enzi hizo,kwa sasa kahawa aina nguvu,Ndizi na Matunda na Mboga mboga ndio vimekuwa vitega uchumi na biashara hizo mara nyingi ufanywa na wanawake.Sasa wanaume wako kaa nyumbani na toto mama iko tafuta pesa.Baada ya muda kidogo vitega uchumi vyote vya uchagani vyaweza kuwa chini ya kinamama.Hii itazidi hata beijing 50:50.
 
Ukiwa sio wa kabila lao na umeoa huko lazima ujipange kwelikweli...
 
MOSHI wanawake wengi wanamiliki nyumba kuliko wanaume . Wanawake wengi wanamiliki vitega uchumi na miradi mingi kuliko wanaume.

Ukiwa mtaani hasahasa bar au sokoni utaona wanawake wengi wanajishughulisha na utafutaji wa hela sana kuliko wanaume.

Kwa waliofika Moshi au wenyeji wa Moshi mtakubaliana na mimi. Wanawake wanachapa kazi sana kuliko vidume.

Ukiwa bar ndo utaona nguvu ya mwanamke vizuri.

Wanawake wa Moshi ni vijogoo ndo maana wanaume wa Moshi hawana kauli kwako na huishia kudundwa tu maana hawana jeuri.

Wanaume wa Moshi kama Wanaume wa Dsm!

Na mkija Dar mnaishia kulala sebuleni kwa mashemeji...sasa hapo nani Mwanaume. na hapa ndo inakuja ile kauli pendwa " unawekwa mjini na mwanaume mwenzako"
 
"Ukiwa mtaani hasahasa bar au sokoni utaona wanawake wengi wanajishughulisha na utafutaji wa hela sana kuliko wanaume"

Moshi hizo biashara tunawafungulia wake/Dada/mama/hawara zetu, huku sisi tukipambana na biashara nyingine. Nafikiri utafiti wako haujakamilika.
 
Hivi ninyi vya saka msipotusema sema sisi Wachagga mnajisikiaje?

Yaani mkilala mkiamka mnatuwaza Wachagga tu?

Pambaneni na hali zenu msipambane na Wachagga.

Hamtuwezi hata mkituwaza mwaka mzima.

Chagga ni taifa siyo kabila.

Sisi siyo size ya ninyi vyasaka

kweli kabisa nyinyi sio size ya hao wengine...mko radhi mfe njaa kuliko kutoa hela kununua chakula
 
MOSHI wanawake wengi wanamiliki nyumba kuliko wanaume . Wanawake wengi wanamiliki vitega uchumi na miradi mingi kuliko wanaume.

Ukiwa mtaani hasahasa bar au sokoni utaona wanawake wengi wanajishughulisha na utafutaji wa hela sana kuliko wanaume.

Kwa waliofika Moshi au wenyeji wa Moshi mtakubaliana na mimi. Wanawake wanachapa kazi sana kuliko vidume.

Ukiwa bar ndo utaona nguvu ya mwanamke vizuri.

Wanawake wa Moshi ni vijogoo ndo maana wanaume wa Moshi hawana kauli kwako na huishia kudundwa tu maana hawana jeuri.

Wanaume wa Moshi kama Wanaume wa Dsm!
Kuna mengi nakubaliana na wewe kuhusu wanawake wa Moshi ila kuna machache yenye ukakasi kama hilo lakusema wanaume wa Dar sikuungi mkono
 
Kwanza wanawake wenyew sio watamu wacha wapambane nahali zao
 
Kila palipo na mafanikio ya mwanamke ujue kuna mkono wa mwanaume/wanaume. Wakiwezeshwa wanaweza!
 
Ni kweli,hata kama hizo biashara ni za wanaume lakin wasimamizi ni wanawake...
 
Back
Top Bottom