kamanda enzi hizo ilikua kama uonevu. Kumbe ilikua inasaidia kupata watoto kakamavu wa kiume.
Wadogo siku hizi wanahasara kama anaweza walau kucheza mpira unashukuru bwana.
akati karibu nagonga menopoz ya kiume...afu ww unasema niko sekondari...kashfa!
Utani gani huu ?
Kumwita member mwenzio "dawa ya meno?"
acha majigambo dogo. Hio shule ya Tz waliokua wanatoa morning spichi leo uwe menopoz ya kiume?
Siku hizi madogo wanashinda wanaangalia maseries tu....hakuna mpira wala kulima...lol
teh teh teh na wewe ni wale wale kamanda?
Huo msemo ulikuepo kabla hamjazaliwa kumaanisha student.
shule ya zamani braza...sema tu headmaster alikua anaona mbali na alikua anajidai mjerumani fulani...
kulima tulilima ila kwa msim...sasa wenzangu sijui mpaka kiangazi mlikua mnalima?
kuna mtt wa sista angu anakesha kwenye laptop...hadi asubuhi....anachosachi sikifahamu!...
hahaha hapo Judgement angwewish u edit, uandike 'white-DENT' ndo tuone balaa lake lol
maseries yenyewe upuuzi kibao!
Wanaiga kila kitu, wakiona midume ina kiss basi
wadogo nao wanaiga. Shame shame shame
braza eti ina maana gani...?si unakumbuka lakini tukio la mauaji nililofanya nikiwa darasa la pili??sitaki lijirudie...
Ingekuwa ndani ya uwezo wangu, vitoto vyote chekechea hadi praimare vingepiga kombati na kwenda halaiki kujifunza ukakamavu...huku tuendako vitakuwa lege lege tu
tukishangaa ya kwaito tutayaona ya kiduku soon
Ingekuwa ndani ya uwezo wangu, vitoto vyote chekechea hadi praimare vingepiga kombati na kwenda halaiki kujifunza ukakamavu...huku tuendako vitakuwa lege lege tu
tukishangaa ya kwaito tutayaona ya kiduku soon