Morinho you can fool some people for sometime... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Morinho you can fool some people for sometime...

Discussion in 'Sports' started by babacollins, Feb 5, 2011.

  1. b

    babacollins JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naamini janja ya Morinho kuvamia ligi na kutawala kwa misimu mitatu na kukimbia akiwa na sifa kedekede janja yake inafikia mwisho pale Hispania.Pengo la pointi linazidi kuongezeka na kibaya zaidi hana uhakika wa kutoka na point atakapakutana na barca so ubingwa wa la liga unamkimbia na anapojitahidi kuukimbiza haukuti.......kweli you can full some people sometime but you cant full all the people all the time.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hivi ni lazima uwe unapost kitu humu JF??? mambo mengine yanatia kichefuchefu sana..sasa hapo ndo ulitaka kusema nini yaani...kiingereza chenyewe hujui unajiandikia tu..sasa ku full ndo nini ?au unadhani full= fool....???ovyo
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shabiki wa Barca au siyo?
     
  4. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,699
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kindly replace "full" with "fool"
     
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Morinho!!!!?????
    Do you mean Mourinho, the special one? Pole sana. Haya ndo madhara ya kuangalizia mechi bar!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Shule za kata hizi bila shaka! Pole sana mjomba
     
  7. g

    gutierez JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Ukitaka mpende au mchukie,haumwambii kitu sababu yeye special 1 ndie yeye.
     
Loading...