More Oil\Gas found


A

Alpha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
614
Likes
13
Points
35
A

Alpha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
614 13 35
Thomson Financial News
Aminex says Kiliwani North-1 well test results successful, exceeds expectations
06.04.08, 7:33 AM ET


LONDON (Thomson Financial) - Aminex Plc. said the test results of its Kiliwani North-1 well in Tanzania were 'successful', with the initial results showing a 'strong stabilised flow of gas' at a rate of 40 million cubic feet/day, equivalent to 6,700 barrels of oil a day.

The oil and gas company said the test results exceeded its expectations and will enable it to accelerate appraisal and commercialisation of the discovery.

TFN.newsdesk@thomson.com

kal/slm

http://www.forbes.com/afxnewslimited/feeds/afx/2008/06/04/afx5078794.html


COPYRIGHT
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Je hayo hayatapitia angani? Je Mkataba haujasainiwa?
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
who owns this project ... mafisadi definately ... you wanna bet?
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
who owns this project ... mafisadi definately ... you wanna bet?
Unataka kutula na hiyo bet!

Tumeshaambiwa kuna "Karl Peters" mmoja anaitwa Jim Sinclair, amepewa haki zote za kugundua madini Tanzania kwa miaka alfu lela ulela!
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,613
Likes
883
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,613 883 280
Jobo,
Hayo mafuta yakipatikana utapataje nafuu wakati ni mali ya wengine ? Muulize Chacha Wangwe nafuu wanayopata wananchi wa Nyamongo na dhahabu yao !
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Sasa hivi hata ukisikia Bongo yote ina dhahabu, nikimaanisha Mkoa wote wa Dar es salaam. Hakuna unafuu utakaoweza kupatikana kwa mwananchi wa kawaida mpaka wakoloni watakapo-ondoka.

Sasa tulishaondoa wakoloni wakati wa kupigania uhuru je hao ni akina nani?
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Mafuta yameshapitwa na wakati sasa kuna food for oil ,wananchi wajitahidi kulima mahindi na miwa ,na pia sasa kuna gari zinaendea maji baada ya sri abayo ilikuwa imefichwa kutolewa nje ,just unaweka galoni yako ya maji na vijiwaya na kutenganisha hydrojen na kuipeleka kwenye mashine kupitia kwenye plagi unapata nguvu za kinyukulia.madogo mkisikia mafuta yanachimbuliwa tz basi ujue hayana samani tena si mnesikia kama kuna vita vya mazao na oil. Wanasema vita vya tembo mauti kwa nyasi.
Maana wameshaanza kutengeneza mafuta ya mazao ambayo yanendesha mashine aina zote hivyo ndio umiona bei za vyakula zimepanda kwa kasi na nguvu mpya.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Mafuta? Labda? Nasikia Hata Uganda Waligundua Mafuta Lakini Shida Ni Ile Ile Mtindo Mmoja.
Mi Sijui Kama Haya Yatatusaidia Kama Hatuna Sera Muafaka Ambazo Madini Yakusudiwa Kuwasaidia Wananchi Kutoka Katika Umaskini Huu Uliokithiri. Hata Wangegundua Nini Sijui Kwa Mipango Ya Hawa Viongozi Wetu Na Ufisadi Huu Sijui Kama Tutatoka
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Mafuta yameshapitwa na wakati sasa kuna food for oil ,wananchi wajitahidi kulima mahindi na miwa ,na pia sasa kuna gari zinaendea maji baada ya sri abayo ilikuwa imefichwa kutolewa nje ,just unaweka galoni yako ya maji na vijiwaya na kutenganisha hydrojen na kuipeleka kwenye mashine kupitia kwenye plagi unapata nguvu za kinyukulia.madogo mkisikia mafuta yanachimbuliwa tz basi ujue hayana samani tena si mnesikia kama kuna vita vya mazao na oil. Wanasema vita vya tembo mauti kwa nyasi.
Maana wameshaanza kutengeneza mafuta ya mazao ambayo yanendesha mashine aina zote hivyo ndio umiona bei za vyakula zimepanda kwa kasi na nguvu mpya.
Mkuu! Yote haya baada ya kusikia mafuta yako bara na sio zanzibari? Basi iko kazi.
 
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
588
Likes
5
Points
35
J

Jobo

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
588 5 35
Imani yangu ni kuwa kama mafuta yakipatikana hapa nchini bei ya bidhaa hiyo ni lazima itashuka kiasi, siyo sana! Huo ni unafuu. Mafuta ni tofauti na dhahabu kwa maana kuwa dhahabu haitumiki nchini but mafuta tunayatumia. And by the way, tunatarajia mambo kubadilika baada ya siri za mafisadi kuwa siyo siri tena. Naamini kuwa hata Kikwete na proteges wake wataogopa kufanya yale ambayo yanaweza kuwaweka kizimbani once Watanzania wakigundua mbofumbofu zao!
 
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
134
Likes
1
Points
0
Kidzogolae

Kidzogolae

Senior Member
Joined Apr 20, 2008
134 1 0
Mungu saidia Tz tupate mafuta. Kwa mwendo huu, naomba tusikate tamaa sana, tukaona kama vile miaka yote tutakuwa tutapata viongozi mafisadi. sisi wenyewe ndo watu wa kuyafichua mafisadi.tunahitaji sana mafuta yapatikane, ilipokuwa tu, ni kwamba, siamini wanachosema. naomba watoe data halisi ili tuamini kama kweli kuna siku tutapata mafuta hapa. uchumi watz utakua haraka sana kama tukipata mafuta. na selikali sasa hivi inajua kuwa wananchi wako makini sana, hivyo hata kuiba sio rahisi kama ilivyokuwa kipindi cha nyuma. hivyo, ni lazima tukubali, kuwa, hata kama mafuta yatanufaisha watu wa nje kidogo, ni lazima tu watz wengi tunaweza tukatoka.

Cha kushauri,ni kwamba, kama kweli mafuta hayo yapo, basi selikali iruhusu watz wengu tuyamiliki kwa kupitia hisa, kitu kitakachotufanya tulikuze hata soko letu la hisa la Dsm, pia itakuwa ndo njia rahisi kwa watz kumiliki uchumi wao wenyewe kwa njia hiyo. I tell you, kama ikija tokea hivyo, watz tunamiliki hiza za makampuni ma mafuta yetu, hata kama bei itakuwa juu, sisi tutakuwa heri tu, kwasababu tutakuwa tunajua hisa zetu ziko juu vilevile. asante.
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
kwani hiyo ges ya songas mpaka sasa imetusaidia nini? si ni bora waviache vikae huko chini mpaka watu watakapokuwa waaminifu,suala hapa ni kupambana kwanza na hawa wakoloni weusi ambao ni wabaya kuliko wale wazungu tuliowatimua, la sivyo ni kazi bure tu .
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mbali ya kuwatajirisha wachache, hayo mafuta yasije yakatuletea magomvi kama Nigeria
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Mkuu! Yote haya baada ya kusikia mafuta yako bara na sio zanzibari? Basi iko kazi.
Hapana ,kwani ukweli kama utaangalia na kuangaza angaza utaona hata UN wamianza kupiga makelele kuhusu sababu ya njaa inayoelekea kuikumba dunia mpaka wamefikia kusema mafuta yaliyogunduliwa kutokana na mazao ya chagula ni uadui dhidi ya ubinadamu.tatizo la zanzibar kule Nchi ya pemba ni kwamba mafuta yamekuja juu na kuna sehemu huruhusiwi hata kuvuta sigara ila sidhani kama ni mafuta kweli maana hata almasi waligundua na kumbe ikaonekana sio ya kweli wakati wapemba walishajaza kwenye magunia mpaka leo wengine bado wanayo na kule ilikoonekana bado kunalinwa na polisi .
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mzee Mwiba, hiyo almasi iligundulwia Pemba?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Lets hope kwamba OIL/GAS zitakuwa nationalized kuondoa matatizo ya Carl Peters et al.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Mzee Mwiba, hiyo almasi iligundulwia Pemba?
enhee ,kwa vile watu wa pemba awajawai kuona alimasi nachoral walikuwa wakisikia tu inakata gilasi kioo ,basi walikuwa wakijaribu na kweli ikikata gilasi na aina zote za vioo ,hapo ndipo walianza kwenda kwa miguu pahali si karibu ,mfano ni kutoka Tanga mjini mpaka amboni jamaa wakiukanyaga na kurudi na mafurushi kibao kiasi cha uwezo wako wa kubeba.
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841