Money talks Dinero habral

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
Kwani hivo vipodozi walivyovitumia ni pesa nyingi sana,hadi useme "money talk" ???
 

mzaramo

JF-Expert Member
Sep 4, 2006
6,343
2,000
Yaani wote walikuwa wazuri ila walikuwa weusi ila huyo Diva loveness love aiseeee yule demu ni mbaya bhana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom