Monduli Wamlilia Magufuli, WASEMA Lowassa BAI BAI

Monduli Wamlilia Magufuli, WASEMA Lowassa BAI BAI

[h=3]MONDULI WAMLILIA MAGUFULI, WASEMA WAMECHOKA NA LOAWASSA[/h]

11889636_1630312860566825_7421192184844040497_n.jpg


11903898_1622689217990122_3909491235979005560_n.jpg

Wanawake wengi sana Tanzania wanasema hatuna budi kumpa CCM Kura zao kutokana kutambuliwa kwao kuchaguliwa Mama huyu kua Mgombea Mwenza,

Mama huyu mwenye hishima na mchapa kazi na asopenda Uzembe katika kazi anayo pewa kuifanya.


Shikamoo mama Samia;

huyu kiongozi aliepitisha katiba ya chenge !!??
 
Unatumiwa sana wewe, jaribu kuchanganya na zako japo kidogo tu
 
Lowasa unawatesa sana maccm yani kwa sasa maccm wameshavuka 100% za gharama za uchaguzi kwajili ya kuhaha kuhodh vyombo vya habari na kuweka matangazo yasiyo na maadili lakini pia kuhonga vijana na Dr.mihogo ili kuchafua chadema na bado maccm wamedunda..............Lowasa sio mchezo.
 

Nakuambia utamjua Magufuli siku Lowasa atakapotangazwa Raisi wa Tanzania.Niko hapa utakuja niambia.mark my word.Magufuli ana siri nzito moyoni ataisema siku Lowasa atakapo chaguliwa kuwa raisi wa Tz
 
bango naona umeliweka ndani kwako umeshindwa hata kucheza na adobe!
alafu usijipe moyo wakati unajua ugonjwa uluonao hauponi hata kwa operation.
ujinga na umaski i ndio political capital ya ccm, nakuonea huruma ila sijui nikusaidieje.
 
Chezea masai hapo pesa tu oktoba watampa oleigwanani kura zao,tungoje sandukuni oktoba 25/2015.
monduli wamlilia magufuli, wasema wamechoka na loawassa



11889636_1630312860566825_7421192184844040497_n.jpg


11903898_1622689217990122_3909491235979005560_n.jpg

wanawake wengi sana tanzania wanasema hatuna budi kumpa ccm kura zao kutokana kutambuliwa kwao kuchaguliwa mama huyu kua mgombea mwenza,

mama huyu mwenye hishima na mchapa kazi na asopenda uzembe katika kazi anayo pewa kuifanya.


shikamoo mama samia;

11986518_898966126851413_4595980372362813945_n.jpg


 
Kura Lowassa hizi,hapa usafiri na buku tano tano

Linganisha gharama ya bango la Picha Ya Huyo Mgombea ccm na mavazi ya waliyoyakamata mabango hayo.Lo Kweliccm inawafanya baadhi ya Watu kama mazombez vile lengo kuendelea kunyonya wengi na kunyanyasa,bali kutajirisha wachache Kama Mzee wa Kuuza Nyumba Z Serekali Kwa Bei ya kutupwa,mzee wa kukurupuka!
 
Linganisha gharama ya bango la Picha Ya Huyo Mgombea ccm na mavazi ya waliyoyakamata mabango hayo.Lo Kweliccm inawafanya baadhi ya Watu kama mazombez vile lengo kuendelea kunyonya wengi na kunyanyasa,bali kutajirisha wachache Kama Mzee wa Kuuza Nyumba Z Serekali Kwa Bei ya kutupwa,mzee wa kukurupuka!

#HapaKaziTu
 
ukweli ni kwamba monduli wanajielewa sana ndo maana wanaikubali ukawa labda wewe peke yako
 
Back
Top Bottom