Monduli ipo nyuma kimaendeleo kuliko sehemu zote

Monduli ipo nyuma kimaendeleo kuliko sehemu zote

Hata Butiama kwa Mwalimu ni hivyo hivyo, sa ndio utambue tunachagua rais yeyote asiye mbinafsi
 
Kila sehemu ina mjini na kijijini he hizo picha in za wapi Monduli mjini au kijijini?

Safi sana inaonesha yeye ni mtanzania na sio mkaskazini ....kwani amepeleka maji Syinyanga na Tabora lakini sio kwao...huyu hakika ni mtanzania na anafaa kuchaguliwa
 
Huu umasikini umesababishwa na ccm ..ndo maana watoke tu mwaka huu waone miaka 5 tu haali itsvobadilika
 
Safi sana inaonesha yeye ni mtanzania na sio mkaskazini ....kwani amepeleka maji Syinyanga na Tabora lakini sio kwao...huyu hakika ni mtanzania na anafaa kuchaguliwa
Ameshindwa kwao ndio aweze Shinyanga. Hivi vichwa vyenu vinanini? Ukwaism is killing you guys.
 
^^^^M^^^^A^^^^G^^^^U^^^^F^^^^U^^^^L^^^^I^^^^°°°°°°°°°>>>>>>>>>^>>^^>>>>>>>>>>>
\\\\\\\\\¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦
\\\\\\\\\¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦ >>>>>>>>>>>>#HaPaKaZiTu.


Imejipost.

angalia isije ikawa inajichongomeka huko bondeni
 
Hahaha hahaha hahaha........ Kisa lowasa anagombea uraisi!!!!!!!!! Aiseee. Ebu kuweni na aibu basi..... Alafu jifunze kutumia akili zako mara nyingine.... Acha kuongozwa na njaa. Mnachongaga tu bila kujali kama kuna kesho.... Ivi ukafa usiku huu utaenda kueleza nini uko mbele na uzushi wako. Pevuka bana acha mambo ya kanga moko....
 
^^^^M^^^^A^^^^G^^^^U^^^^F^^^^U^^^^L^^^^I^^^^°°°°°°°°°>>>>>>>>>^>>^^>>>>>>>>>>>
\\\\\\\\\¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦
\\\\\\\\\¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦¦ >>>>>>>>>>>>#HaPaKaZiTu.


Imejipost.
Swafiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii haina upingamizi
 
angalia isije ikawa inajichongomeka huko bondeni
Monduli hiyo
images
 
Kabla hatuajadili Monduli tuanzie kwanza chalinze, tangu jk alipoanza kuwa mbunge, hadi sasa anamaliza uraisi, pakoje? kwenye elimu na maji ni aibu sikutegemea kabisa kwa nilichokiona.

Acha tu elimu na maji.... Ata watu wenyewe walozunguka eneo anako toka raisi mpaka mionekano imechoka.... Ndo uje kulinganisha na monduli.... Jitu yenyewe usikute ata hata monduli alipajui lkn kisa kuna malipo ya kila post utalikuta apa nalo limeanzisha post
 
MONDULI IPO NYUMA KIMAENDELEO KWASABABU YA LOWASSA



Lowassa anadai kuwa, akichaguliwa kuwa Rais atazitoa nyumba zote za Majani na kuwatajirisha watu. Lowassa anasema yeye anachukia sana umaskini.

Hebu tuangalie Monduli ambayo Lowassa anatoka na nini kafanya huko miaka yote aliyo kuwa Mbunge na Waziri Mkuu. Hakika Lowassa anawarubuni watu na hana jipya zaidi ya kulaghai Watanzania.

poor-5.jpg

Hapa ni kijiji cha Nanja, Monduli.

traveling_with_purpose_-maasai_tribe_3_.jpg

Maisha ya wana Monduli

DSC_0882.JPG

Hapa ni sehemu watu wa Monduli wanakuja kununua vitu.

IMG_8628.JPG

Hii ni nyumba, ipo Monduli Juu.
32.jpg

Mama wa Kimasai anajenga nyumba ya Tembe ambazo zimejaa Monduli yote.

Lowassa hafai na hana uwezo wa kuwa Rais wa Tanzania.

na chato kwa magufuli kuko kama marekani?acha upumbavu kenge wew
 
Ameshindwa kwao ndio aweze Shinyanga. Hivi vichwa vyenu vinanini? Ukwaism is killing you guys.

Kwani anatoa pesa mfukoni ? Maendeleo yanapangwa kwa kipau mbele. Ukipewa nafasi sio ukawanengee nduguzo.....basi mchagueni magufuli thn aweke wahaya watupu na ikulu ahamishie chato.....jitambue
 
Kwani anatoa pesa mfukoni ? Maendeleo yanapangwa kwa kipau mbele. Ukipewa nafasi sio ukawanengee nduguzo.....basi mchagueni magufuli thn aweke wahaya watupu na ikulu ahamishie chato.....jitambue
Kumbe hakuwa na ukipaumbele alipokuwa Mbunge wa Monduli ndio aiweze Tanzania. Lowassa kigeugeu hana sera.
 
Kabla hatuajadili Monduli tuanzie kwanza chalinze, tangu jk alipoanza kuwa mbunge, hadi sasa anamaliza uraisi, pakoje? kwenye elimu na maji ni aibu sikutegemea kabisa kwa nilichokiona.

Kwani Lowasa alikuwa Rais mpaka apapendelee monduli? Hata Sokoine si ndipo alitoka? Mbona hiyo chalinze ipo jirani na Dsm lakini maendeleo hakuna? Bagamoyo kwenyewe maendeleo yapo kidogo tena ni ya watu binafsi wakazi wa Dsm walioamua kuwekeza hapo. Je? Huko Jimboni kwa magufuli kuna kula kitu?
 
Back
Top Bottom