Moja ya makosa makubwa niliyofanyaga

Galapagosi

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
2,824
2,000
Pole sana mkuu.

Kabla ya kufanya maamuzi yoyote hakikisha huna chuki wala hasira kila siku utakuwa unafanya maamuzi chanya.
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
HISTORIA YA MWANADAMU INA MENGI SANA MKUU HADI IKAMILIKE.CHA MUHIMU NI KUJIPA MOYO NA KUSONGA MBELE
 

ni ngumu

JF-Expert Member
Sep 25, 2016
3,242
2,000
Usijihukumu cha muhimu umegundua kuwa ulifanya kosa forgive yourself first and ask God for forgiveness,ikiwezekana mtafte Hugo Dada umuombe msamaha na maisha yaendeleee
Ohooo namuonaga ila napitaga mbali sana coz najisikia vby sana kwakweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom