Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed trans na moro best banned!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 2, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    SUMATRA imeyafungia mabasi ya kampuni za MOHAMED na MOrobest kwa muda usiojulikana ili kupisha uchunguzi wa kina juu ya ubora wa mabasi hayo,pia sumatra inajiandaa kusubiri taarifa ya ajali ya nasi la simba ,mtoto,tayari SUMATRA IMESHAIFUNGIA KAMPUN YA CHAMPION,,,,,
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,134
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    vinara wa ajali champions,sumry na mohammed trans
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,699
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    SUMATRA Wanajisafisha ili waonekana wanatekeleza majuku yao, lakini ukweli hicho ni kiini macho.
    Utashangaa kesho imeibuka kampuni inaitwa MO-best, Medi-Trans, Champs Trans etc etc.... lakini utashuhudia wamiliki ni wale wale wa hayo mabasi yaliyosimamishwa!!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sumry kuachwa,au sheria waz nt yet????
     
  5. G

    Gwaks makono Senior Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SUMATRA imeyafungia mabasi ya kampuni za MOHAMED na MOrobest kwa muda usiojulikana ili kupisha uchunguzi wa kina juu ya ubora wa mabasi hayo,pia sumatra inajiandaa kusubiri taarifa ya ajali ya nasi la simba ,mtoto,tayari SUMATRA IMESHAIFUNGIA KAMPUN YA CHAMPION,,,,,
    SIO MOHAMED TRANS N MOHAMED CLASSIC!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante mdau
    <br />
    <br />
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 52,130
    Likes Received: 11,690
    Trophy Points: 280
    Baada ya Kikwete kuwabatukia ndio wanaanza kufanya kazi.

    Hivi nyinyi Watanzania Rais afanye kazi ngapi?
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Siku moja moja akae ubungo mataa aogoze magari
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,082
    Likes Received: 1,612
    Trophy Points: 280
    Sumry halimo na bado tuna kumbukumbu ya maafa yake kwa ndugu zetu...t's rediculous!!
     
  10. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 532
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Mohamed Classic, ilikuwa ni bomu linalosubiri kulipuka, nilipanda basi mwaka huu toka Kahama kwenda Arusha, tulifika kwa Bahati ya siku hazijafika,Dereava na kondakta wanavuta mirungi na sigara muda wote wa safari, wanajaza abiria kupita kiasi, hawana heshima kwa abiria,basi linakimbizwa kama liko kwenye mashindano kweli nilisema sintopanda tena basi la MOHAMED CLASSIC, NI BASI LA HOVYO SAAAAAAAAAAAAAAAAANAAAA
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hahahaaaaaa,,,,matolaaaa
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nashangaa sana sumry kutokuwepo kwenye list,ila ni basi la mbunge
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sababu ya MORO-BEST kufungiwa ni ile ajali yake ya RUVU ambayo ilihisisha na msafara wa mama salma,,,,,,,,,ndivyo walivosema jana,so hapo inaonesha kuwa bila ile ajal baaaas wangepeta
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,884
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Sheria mfukoni.com
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,884
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kwani we nyumbani kwako unafanya kazi ngapi?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ooooh,na mwanzon mwa mwaka huu abood imepata ajali 2x,ila sumatra sikuwaskia,,,,,,,,,
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hii kampuni inawenyewe haigusiki
     
  18. A

    ACID Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ma bus ya wanasiasa hayahusiki ktk kusimamishwa! TAMBUENI HILO
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    labda hapa tutaelewana,,,,,,,kama ni kufuatilia ubora wa mabasi,sidhan kama kuna litakalobaki barabarani
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    wapo wapi MPANDA??????
     
Loading...