Mohamed Enterprises achoma nakala zote za JAMHURI | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mohamed Enterprises achoma nakala zote za JAMHURI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwitongo, Apr 17, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Wadau, habari tulizozipata zinasema kuwa Gulam Dewji, yule mmiliki wa Mohamed Enterprises (MetL) usiku wa leo katuma vijana wake nchi nzima na wamefanikiwa kununua nakala zote za Jamhuri na kuzichoma moto. Amefanya hivyo baada ya kuandikwa habari inayohusu ufisadi aliofanya wa kununua kiwanja cha Nyerere Road!!! Taarifa hiyo imetolewa na CAG!!! Wasomaji wanahaha kulitafuta!
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    kweli aisee ndugu yangu aliyepo bongo kaniambia , ishu hiyo inamuhusu mkulo pale wizara ya fedha
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Atachoma kila siku?
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,509
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    kama CGA keshaweka kwenye ripoti yake hapo kuna siri gani?, nadhani anazidi kuipalilia issue ili kila mtu aifatilie kwa uzuri
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    uvivu wa kufikiri na ujanja wa kifisadi, alishindwa vipi kuyanunua hayo magazeti kabla hayajatoka huko kiwandani? Ilishasemwa Mkulo si msafi sasa ukweli unaanza kudhihirika
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tatizo ni je atachukuliwa sheria?
     
Loading...