Mods Naomba Vitheluji, Season ishaanza . .


Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
Kama heading inavyosema, naomba mniwekee vitheluji hapa jf
Ili nikiwa nasoma najua kabisa season ishaanza

Nianze kununua makoti marefu na kofia, chezeiya snow

Nawakilisha. . .
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,167
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,167 2,000
Kongosho kuna watu unawatafuta maneno apa


hujambo lakini? miss u sana
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
Konnie... mbona hujatimia? Huna viboksi,vidungu vya rangirangi,huna mazagazaga yale ya kumetameta...
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
Watakaje vithelujii?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,738
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,738 2,000
Nakuunga mkono Connie lakini nadhani itakuwa ngumu kidogo kwani zitafunika COMMERCIAL BANNERS na ikifika mwezi wa RAMADHANI itabidi iwekwe mwezi na nyota..etc etc...pima mwenyewe dadangu! Wewe naomba uwe SANTA CLAUS 2012.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
he he he, sitafuti mtu maneno wala maandishai.

Acha watu tufurahie snow kama tuko Manhattan kwa Nataly bana.

Miss u too

Kongosho kuna watu unawatafuta maneno apa


hujambo lakini? miss u sana
 
Last edited by a moderator:
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
he he he, sitafuti mtu maneno wala maandishai.

Acha watu tufurahie snow kama tuko Manhattan kwa Nataly bana.

Miss u too
Vipi uko Dar kweli? Mbona ulipotea hapa kati?!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
mtoto umleavyo ndivyo akuavyo, wao waweke tu
mbona mwaka jana waliweka?

Nakuunga mkono Connie lakini nadhani itakuwa ngumu kidogo kwani zitafunika COMMERCIAL BANNERS na ikifika mwezi wa RAMADHANI itabidi iwekwe mwezi na nyota..etc etc...pima mwenyewe dadangu! Wewe naomba uwe SANTA CLAUS 2012.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,479
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,479 2,000
Nakuunga mkono Kongosho huu ni msimu wake
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,923
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,923 2,000
vitheluki vitayeyusha skrini zetu...
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
ina aisee, au tukutane pale mahala petu tugawiane?
Mi mwenye niko Mtwara Konnie. Kurudi after 26th.
Ila kile kiwanja kinahusika kinoma. Nikiingia jijini will let you know.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,077
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,077 1,500
he he he, pole
utafiti utawamaliza.

Lakini ndo ukubwa, nitakuwa huko siku moja.

Mi mwenye niko Mtwara Konnie. Kurudi after 26th.
Ila kile kiwanja kinahusika kinoma. Nikiingia jijini will let you know.
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
he he he, pole
utafiti utawamaliza.

Lakini ndo ukubwa, nitakuwa huko siku moja.
Yaani! Imagine festive season kuianzia south! Na nina hamu ya Zenj au Arusha siku ya New Year,ila itategemea..
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,671
Points
1,250
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,671 1,250
siku hizi natembea na kopo la kerosene.
Hii post banaa.. Post of the day.
Vaseline watu walikuwa wakikuogopa kama Ukoma,sasa kerosene si ndo basi tena?Ni baada ya ushauri au..
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,015
Top