Nelly
JF-Expert Member
- Jan 25, 2020
- 6,227
- 12,359
Na kuomba 20,000Nimejiunga na JamiiForums kwa lengo la kujifunza, kubadilishana mawazo, kujenga hoja na kufahamiana na watu mbalimbali.
Na kuomba 20,000Nimejiunga na JamiiForums kwa lengo la kujifunza, kubadilishana mawazo, kujenga hoja na kufahamiana na watu mbalimbali.
Uongo bana.....Nimejiunga na JamiiForums kwa lengo la kujifunza, kubadilishana mawazo, kujenga hoja na kufahamiana na watu mbalimbali.
kumbe ulishamjibu kule kwenye uzi wake wa LEO DADA, NATAMANI TUWE MARAFIKI WA KWELI!Samahani,, usinihusishe na mambo nisiyoyajua.