Model gani ya HTC ni nzuri zaidi kwa matumizi ya Internet ?

Model gani ya HTC ni nzuri zaidi kwa matumizi ya Internet ?

KASINYE

Member
Joined
Jun 6, 2014
Posts
85
Reaction score
24
Habari wana jamvi naomba msaada wenu/ushauri kwa mtu ambaye amewahi / antumia hizi smart phone kati ya HTC na 4n ipi ambayo iko vizur zaid kwenye access ya net hasa sehemu zenye low internet access. ntashukuru sana kma ushaur wenu utakuwa mambo mengine ya ziada kama uimara na mengineyo! karibuni.
 
kati ya HTC NA 4NE....?
 
kati ya HTC NA 4n........? weka vizr...
 
HTC desire 816 inakufaa. Hata tecno phantom A+ pia siyo mbaya
 
Back
Top Bottom