Huyu jamaa anayE ipa Smile Communication Promo hapa JF. Embu atueleze gharama zake zimekaAje na Bundle pia. Je kwanini hawajaenea sehem kubwa ya DSM!?
Pia startup Kit yao ni Very Expensive utafikiri ni Enzi zile (1998) Simu ya Twanga Pepeta Mtu unanunua kwa Tsh125,000/-
Hata kama wanasambaza. Network ya Kisasa 4G lakini naona wanataka warudishe gharama zao haraka haraka kwenye hizo startup Kits zao. Kwani kujiunga Nao(I mean Smile Comm) Sio chini ya 300,000.
Hiyo gharama kwani unataka kufungua "CyberShop"!?
Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums