Mo hapoi wala haboi huko Simba.....

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Miss_Simba_Sports_Club_on_Instagram:_“Nacheeekaaaaaaa_#misssimbasportsclub”%22_.jpg


Mwekezaji na Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi Simba katweet huu ujumbe kwenye tweet yake, kazi kwenu wana simba kumpa saport.
 

Hziyech22

JF-Expert Member
Jun 8, 2019
6,340
2,000
Me ni mshabiki wa Simba ila hii kauli aliyoongea mo naikataa kwa asilimia 💯 hiv mo anaweza kumsajili Messi?hapa Africa kwenyewe kashindwa kumpata Jackson Muleka wa Tp Mazembe ambaye usajili wake si chini ya 1Billion na mshahara wake si chini ya million 80
 

Hadrianus

JF-Expert Member
Feb 19, 2020
586
1,000
Kuna Balotelli alisema yupo tayar kuja kukupiga Africa na pesa kwake sio tatizo
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
9,189
2,000
Me ni mshabiki wa Simba ila hii kauli aliyoongea mo naikataa kwa asilimia 💯 hiv mo anaweza kumsajili Messi?hapa Africa kwenyewe kashindwa kumpata Jackson Muleka wa Tp Mazembe ambaye usajili wake si chini ya 1Billion na mshahara wake si chini ya million 80
Acha utoto wewe, hivi kuna kocha simba anaweza kusema anamtaka messi? Amesema watasajili kama kocha atamuhitaji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom