Mnyika: Tumenunua jengo lingine mtaa wa Ufipa ambapo zitakuwepo ofisi za Mabaraza yote

lukoma

JF-Expert Member
Jul 1, 2013
2,780
2,000
Ulishawahi jiuliza faida ya mjengo kama bunge la Jamhuri ya Tanzania na aina ya watu wanaoingia mle kama Lusinde na Msukuma!!!
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,166
2,000
uongo mtupu unakuja hapa bila picha tukuamini tu kirahisi pumbaaaaaaaaavuaaaaaaaaaaaaa
We kiazi cdm ufipa Wana nyumba mbili wanamiliki
Makao makuu na bavicha... Ile nyumba ya inayofuatana na makao makuu mmiliki yule mama kagoma kuiuza

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom