Mnyama Okwi hafugiki msimbazi!

Mnyama Okwi hafugiki msimbazi!

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Mchezaji wa kimataifa wa simba fc na Uganda ametemwa kushiriki kambi ya mazoezi ya simba fc iliyoko huko umangani Oman.
Okwi hajaripoti dar mpaka leo hii na toka alipo-sign mkataba wa miaka miwili na simba fc amekuwa hapokei simu za viongozi wa simba."Hatuwezi kumbembeleza mchezaji kiasi hiki,okwi hayupo katika programu yetu tena"alisema Geoffrey Nyange-Kaburu.
SOURCE:HABARI LEO newspaper.
 
Mchezaji wa kimataifa wa simba fc na Uganda ametemwa kushiriki kambi ya mazoezi ya simba fc iliyoko huko umangani Oman.
Okwi hajaripoti dar mpaka leo hii na toka alipo-sign mkataba wa miaka miwili na simba fc amekuwa hapokei simu za viongozi wa simba."Hatuwezi kumbembeleza mchezaji kiasi hiki,okwi hayupo katika programu yetu tena"alisema Geoffrey Nyange-Kaburu.
SOURCE:HABARI LEO newspaper.

Hapo viongozi wanajiandaa kuvuta hela ndefu. Bongo kwa mambo ya kijanja janja hatujambo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom