Mnyama gani huyu?

MasterP.

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
7,033
2,000
Hii nini wajameni
20210108_212531.jpg
 

MasterP.

JF-Expert Member
Jun 5, 2013
7,033
2,000
Unajua hapa kuna mto sasa huwa siwaoni boko wakitoka nje ya maji, zaid wanaibuka na kupiga mswaki then wanarudi ndani.
Sijawahi waona wakila.
Huwa wanatoka kula usiku kukiwa kumepoa, mchana wanashinda kwenye maji jua linawazingua kutokana na kuwa na mafuta mengi kutokana na unene walionao..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom