Mnunuzi wa miti


ROKY

ROKY

Senior Member
Joined
May 4, 2011
Messages
179
Likes
20
Points
35
ROKY

ROKY

Senior Member
Joined May 4, 2011
179 20 35
Habari wana JF,
Nina shamba jipya kabisa maeneo ya mlandizi,niko katika harakati za kusafisha,kuna miti mingi migumu,inyofaa kwa kuni na hata mbao pia kuna mipingo,natafuta mtu/watu wanaoweza nunua miti/magogo kwani inaweza faa katika sehemu mbalimbali badala ya kuichoma na pia itanisaidia katika gharama za kusafisha shamba.
asanteni.
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Habari wana JF,
Nina shamba jipya kabisa maeneo ya mlandizi,niko katika harakati za kusafisha,kuna miti mingi migumu,inyofaa kwa kuni na hata mbao pia kuna mipingo,natafuta mtu/watu wanaoweza nunua miti/magogo kwani inaweza faa katika sehemu mbalimbali badala ya kuichoma na pia itanisaidia katika gharama za kusafisha shamba.
asanteni.
Toa diameter ya miti hiyo na urefu kwa makadirio.
 
ROKY

ROKY

Senior Member
Joined
May 4, 2011
Messages
179
Likes
20
Points
35
ROKY

ROKY

Senior Member
Joined May 4, 2011
179 20 35
diameter kwa makadirio nch 12 na urefu si chini ya 3m
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
diameter kwa makadirio nch 12 na urefu si chini ya 3m
Kwa vipimo hivi kwa mpasua mbao hawezi kukubali,labda kama atatoa 2x2 au 2x3, lakini urefu wa mti/gogo haulipi, ningeshauri,kama unaweza kuiuza kwa mtindo wa mirunda au kongowele. Option ya mwisho ni kuchoma mkaa.

Ila kama unaweza kuitunza mipingo itakuwa bomba zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992